Về việc xóa bài | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Về việc xóa bài

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Visio456

Gà con
Tài khoản bị khóa

Hamano Kaito

Moderator
Mình xem qua 2 comments của bạn thấy như sau :
1/ Nói chuyện kiểu trời ơi đất hỡi
2/ Không coi ai ra gì mặc dù ko biết bạn có giỏi hay ko nữa !
+ Mình khuyên bạn làm gì cũng dùng cái đầu suy nghĩ rồi hẵng nói nhé
+ Ông bà ta có câu | học ăn , học nói, học gói, học mở...
Thường thì khi đưa vấn đề nào đó để khiếu nại bạn nên đưa cái có lợi cho bạn. Đằng này lợi thì ko có mà răng cũng chẵn còn nhé {bye}{bye}{rofl}

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
mình không quan tâm lắm cái bình luận của bạn, nhưng nick bạn là nick clone hay sao mà chỉ có 1 bài viết vậy {big_smile}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Thứ 1: Sai quy định -> xóa không cần thông báo.
Thứ 2: Ngôn từ lố bịch, tỏ vẻ -> xóa không cần thông báo.
Thứ 3: Bài đầu tiên bạn viết có thể châm chế bỏ qua, nhưng bài bình luận thứ 2 thì đủ thấy việc xóa cái đầu tiên là đúng -> xóa không cần thông báo.

Visio456

Gà con
Tài khoản bị khóa
Thứ 1: Sai quy định -> xóa không cần thông báo.
Thứ 2: Ngôn từ lố bịch, tỏ vẻ -> xóa không cần thông báo.
Thứ 3: Bài đầu tiên bạn viết có thể châm chế bỏ qua, nhưng bài bình luận thứ 2 thì đủ thấy việc xóa cái đầu tiên là đúng -> xóa không cần thông báo.
Comment của tôi chỉ mang tính chất góp ý, chỉ ra cái sai của Mod vậy mà các ông xóa ko thông báo. Các ông làm vậy hòng che đậy sự yếu kém của người trực tiếp quản lý Box Hệ điều hành. Tôi không phục.
Diễn đàn là của các ông nên các ông nói gì, làm gì mà chẳng đúng. Còn phận thành viên như tôi đâu có quyền được nói.
Tôi cũng chẳng thèm tranh luận với cácông chi cho mệt.

Sửa lần cuối:

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Cái VNZ này lớn có, bé có. Nếu bạn tham gia thì nên có thái độ chừng mực. Còn cao ngạo quá thì chắc chỉ có chơi 1 mình!!!

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Comment của tôi chỉ mang tính chất góp ý, chỉ ra cái sai của Mod vậy mà các ông xóa ko thông báo. Các ông làm vậy hòng che đậy sự yếu kém của người trực tiếp quản lý Box Hệ điều hành. Tôi không phục.
Diễn đàn là của cácông nên cácông nói gì, làm gì mà chẳng đúng. Còn phận thành viên như tôiđâu có quyền được nói.
Tôi cũng chẳng thèm tranh luận với cácông chi cho mệt.
Ai bảo thành viên không có quyền được nói chứ? Cái box Góp ý - Khiếu nại có mà :D

Visio456

Gà con
Tài khoản bị khóa
Cái VNZ này lớn có, bé có. Nếu bạn tham gia thì nên có thái độ chừng mực. Còn cao ngạo quá thì chắc chỉ có chơi 1 mình!!!
Bạn đã hiểu cặn kẽ đầu đuôi sự việc chưa mà phán như đúng rồi? Hay bạn vô đây comment để lập công?

Visio456

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tôi xin trích nội dung thông báo mà tôi nhận được: "Cảm ơn bạn đã góp ý. Đề nghị lần sau bạn inbox trực tiếp cho mình không đăng trên topic nhé!"

Tại sao tôi phải inbox? Tôi ghé topic thấy Mod sai thì tôi góp ý trên topic chứ tôi đâu rảnh mà đi inbox. Rõ ràng là có gì mờ ám.

Sửa lần cuối:

wiliamnewman

NCNL- Tôi đang nghĩ gì và đang tìm kiếm điều gì ?!
Tôi xin trích nội dung thông báo mà tôi nhận được: "Cảm ơn bạn đã góp ý. Đề nghị lần sau bạn inbox trực tiếp cho mình không đăng trên topic nhé!"

Tại sao tôi phải inbox? Tôi ghé topic thấy Mod sai thì tôi góp ý trên topic chứ tôiđâu rảnh mà đi inbox.
bạn đã nói gì mà bị xóa vậy ?? Mọi người chẳng hiểu gì cả!! Cứ như đây là cuộc nói chuyện giữa bạn và Mod xóa bài bạn vậy ??

Visio456

Gà con
Tài khoản bị khóa
Mình xem qua 2 comments của bạn thấy như sau :
1/ Nói chuyện kiểu trời ơi đất hỡi
2/ Không coi ai ra gì mặc dù ko biết bạn có giỏi hay ko nữa !
+ Mình khuyên bạn làm gì cũng dùng cái đầu suy nghĩ rồi hẵng nói nhé
+ Ông bà ta có câu | học ăn , học nói, học gói, học mở...
Thường thì khi đưa vấn đề nào đó để khiếu nại bạn nên đưa cái có lợi cho bạn. Đằng này lợi thì ko có mà răng cũng chẵn còn nhé {bye}{bye}{rofl}
Bạn nên xem lại mình trước đã, đến chính tả bạn còn viết sai thì đừng lên mặt dậy đời.

ntquyet247

Rìu Bạc Đôi
Bạn đã hiểu cặn kẽ đầu đuôi sự việc chưa mà phán như đúng rồi? Hay bạn vô đây comment để lập công?
Tôi hiểu vì sao mod xóa bài bạn rồi =)) Tôi mà là mod thì tôi ban bạn luôn chứ chẳng để bạn lên giọng kẻ cả ở đây đâu!!!

Hamano Kaito

Moderator
@Visio456 |
Trên đời có 2 cái cần biết về con người
1/ Sự hiểu biết
2/ Mất đi sự hiểu biết
Và bạn nằm ở số 2, bạn với cái tôi quá lớn và mình khuyên bạn ko nên gây hấn tiếp tục. Nếu ko thì điều gì đến sẽ đến nhé.
Bên dưới là hình mình xin chụp lại về cách mà bạn nói chuyện với mod đã góp ý
Hình 1:
5224

Hình 2:
5225

P/s: Mình xin đóng topic này tại đây ngay và luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.