Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi? | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trang up ảnh của forum lại bị như bữa nữa rồi, bấm up ảnh lên nó cứ im re không nhúc nhích gì luôn, phải up qua trang khác rồi cop BB code về thì mới được
tôi ko dùng upanh của rum khi muốn demo gì đó , mà tôi dùng trang này pik.vn nó nhanh gọn , nhưng ko xem lại được từ litrang chủ , nhưng ảnh vẫn xem tốt ở forum

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
tôi ko dùng upanh của rum khi muốn demo gì đó , mà tôi dùng trang này pik.vn nó nhanh gọn , nhưng ko xem lại được từ litrang chủ , nhưng ảnh vẫn xem tốt ở forum
Cháu thấy dùng trang đó thì nhanh mà chỉ sợ là trang đó die thì hình trong bài viết cũng không còn nên cháu cũng phải quay về trang up ảnh vn-z.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dạ vâng bác, lâu lâu cái up ảnh của forum nó bị lỗi cháu hay qua trang chi.lau.panh up không đó bác, trang này úp cũng nhanh và không rườm ra, đưa pic lên cop BB code của nó và dán vào là xong, để cháu thử qua trang bác vừa gởi nữa coi sao và cop đường link của nó luôn ạ :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cháu thấy dùng trang đó thì nhanh mà chỉ sợ là trang đó die thì hình trong bài viết cũng không còn nên cháu cũng phải quay về trang up ảnh vn-z.
Trang chi.lau.panh mình úp lên xong cóp BB code của nó về dán vào xong mình bỏ bấm xóa liên kết của nó đi thì nó có xóa mình cũng đâu bị mất đâu đúng ko mod, vì mặc định bên trang đó hình như là sau khi up lên xong mình cop dẫn kink đi xong khi thoát ra là nó xóa luôn hình mình đã up hay sao đó mod

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Uả cái link đó là link của trang chi.lau.panh hjhj, cháu tưởng trang khác, trang này đúng up nhanh gọn lẹ luôn đó bác :)

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
... vì mặc định bên trang đó hình như là sau khi up lên xong mình cop dẫn kink đi xong khi thoát ra là nó xóa luôn hình mình đã up hay sao đó mod
Ảnh của mình up phải còn trên máy chủ của nó thì ảnh đó mới hiển thị được trên forum vnz được. Nếu nó xóa đi thì hình ảnh của anh chỉ như thế này thôi nè.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ảnh của mình up phải còn trên máy chủ của nó thì ảnh đó mới hiển thị được trên forum vnz được. Nếu nó xóa đi thì hình ảnh của anh chỉ như thế này thôi nè.
Ủa vậy hả bạn, tại mình thấy cái trang đó nó nói là không lưu lại hình mình up sau mấy tiếng gì đó, lần trước lúc đầu vô up mình nhớ mang máng có đọc thấy hình như nó ghi vậy á ?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tình hình là trang up ảnh của forum mình vẫn chưa nhúc nhích gì, click vô thử để úp lên coi sao thì click chuột hay chọt chọt trên dt muốn hư chuột và cháy màn hình dt luôn nó vữn im re ????

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Để fix lỗi Up ảnh tạm thời thì các bạn làm như sau: Chờ admin fix lỗi này sau nha
Thay vì dùng trên thanh công cụ thì các bạn dùng kiểu như BB Code ấy. Làm như cú pháp ở dưới là được, ko cần sửa lại bài
Mã:
[img] đường dẫn ảnh [/img]
test , đúng là gõ code thì lại ok

Một cú ngã bàn đèn rất ư là đẹp MẮT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Để fix lỗi Up ảnh tạm thời thì các bạn làm như sau: Chờ admin fix lỗi này sau nha
Thay vì dùng trên thanh công cụ thì các bạn dùng kiểu như BB Code ấy. Làm như cú pháp ở dưới là được, ko cần sửa lại bài
Mã:
[img] đường dẫn ảnh [/img]
Vâng Mod, mình vẫn phải up ảnh lên bất kỳ trang nào rồi dán về BB code này đúng không Mod

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đã 3, 4 ngày nay bên tôi hoàn toàn bất lực khi muốn vào thăm 4rum, các bạn bên đó còn vô lúc được lúc không, bên đây thì hoàn toàn tắt hết. Giờ muốn vào thì phải dùng NordVPN, dùng cái này bất tiện ở chổ chỉ vào được 4rum, muốn vào các trang khác như Youtube hay FB lại phải cancel Nord đi, lại còn sợ bị hack máy nữa các bạn.

Vào 4rum ngày càng khó, làm riết tôi cũng hơi nản lòng. Các bạn bên đó vẫn còn may mắn nhiều hơn tôi bên này đó.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đã 3, 4 ngày nay bên tôi hoàn toàn bất lực khi muốn vào thăm 4rum, các bạn bên đó còn vô lúc được lúc không, bên đây thì hoàn toàn tắt hết. Giờ muốn vào thì phải dùng NordVPN, dùng cái này bất tiện ở chổ chỉ vào được 4rum, muốn vào các trang khác như Youtube hay FB lại phải cancel Nord đi, lại còn sợ bị hack máy nữa các bạn.

Vào 4rum ngày càng khó, làm riết tôi cũng hơi nản lòng. Các bạn bên đó vẫn còn may mắn nhiều hơn tôi bên này đó.
Bác thử dùng tor xem , vì tor bác ko cần đến VPN . Nhưng tor load hơi chậm hơn VPN tí

Sửa lần cuối:

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi

Hình như 4rum blocked hết các IP không phải của VN đó bác :( :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.