Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi? | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sau khi diễn đàn tạm ngưng lúc trưa ngày hôm qua 1 chút thì sau đó ko còn bị đóng cửa đi ngủ vì quá khuya mà đã thức suốt đêm rồi
Hjhj vâng bác, đêm qua cháu cũng thấy vậy, cháu thức tới hơn 2h có vô ngó thử thấy 4room mình vẫn mở cửa tiếp khách bác ạ, hi vọng 4room cứ vậy mà tấn công tới luôn {EMO_037}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ở khung trả lời từ topic thì phần hình ảnh upload nó ngược lại với khung trả lời bên inbox, hồi trước inbox không có, giờ lại có, phải chi cả hai đều giống nhau thì tốt quá. Nhưng tôi nghe Admin nói đang chỉnh sửa gì đó bạn @@sec0, ráng chờ thêm thời gian nữa xem sao.

Trên topic như hình dưới, chỉ có khoen dây xích:

Trong inbox thì lại đầy đủ:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ở khung trả lời từ topic thì phần hình ảnh upload nó ngược lại với khung trả lời bên inbox, hồi trước inbox không có, giờ lại có, phải chi cả hai đều giống nhau thì tốt quá. Nhưng tôi nghe Admin nói đang chỉnh sửa gì đó bạn @@sec0, ráng chờ thêm thời gian nữa xem sao.

Trên topic như hình dưới, chỉ có khoen dây xích:

Trong inbox thì lại đầy đủ:
Vấn đề kéo thả thì bác ko cần vào menu , ảnh dưới 150 thì bác thả thẳng vào bài viết , muốn cho nó ở đâu thì bác thả vào đó

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
chưa thấy ad ơi
=======
các bác muốn upanh thì lên đầu PAGE thì mới thấy menu upanh nha

Sửa lần cuối:

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Hôm nay không thấy bị Antiddos nhưng có lúc bị cái này, lật tới, lật lui một hồi mới vào lại được cũng trong khoảng thời gian từ trưa tới chiều. Chắc các thế lực ngầm đang tìm cách phá diễn đàn mình đó.
Dạ. Biết đâu lại giúp các admin nâng cao năng lực, nâng cao tay nghề. Hi hi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Forum bị gì từ chiều giờ nữa rồi, đang vô bình thường bị out ra trên pc, điện thoại vô cũng không được luôn, giờ thì điện thoại vô được mà hơi lag lắm còn pc thì không vào được
Bác mới vào lại được đây cháu, bây giờ bên bác là 8:41AM ngày 4 tháng 10.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vẫn đề up ảnh vào diễn đàn gặp lỗi chi tiết thế nào bác.
Mỗi khi post bài ko thể add ảnh vào , dán url ảnh vào để chèn ảnh xong nhấn chèn nó ko hiện
sau đo nhấn nút post bài rồi edit lúc này add ảnh vào nó mới hiện đó ad
=============
Tôi add ảnh ngay thì nó ko hiện sau khi gởi bài xong chọn sửa lúc này thì add vào nó mới hiện
test

ko đỡ kịp , tự ý sang ngang như người rừng , âm thanh clip rít lên tiếng bánh xe mài đường nhưng quá muộn

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác mới vào lại được đây cháu, bây giờ bên bác là 8:41AM ngày 4 tháng 10.
Dạ cháu mới vào được bác ạ, nãy cháu post bằng điện thoại đó bác, cháu vào thử bằng trình duyệt IE cũng không vào được luôn, cháu thử sang bên vn-zoom.com coi vào được không thì thấy vào được, đang lay hoay thì thấy Chrome nó báo vào được rồi cháu chạy sang luôn hjhj :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.