Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi? | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

fdljvgzk

Gà con
Tôi cũng có nghe tới Tor lâu rồi bạn, thế nào tôi cũng phải thử qua cho biết, cảm ơn bạn nhé.

tor cũng vô ích, nó bị DDOS từ nước ngoài cho sập hầm té giểng r nên thử disable truy cập để chống DDOS chăng

change ISP từ Cloudflare sang VNPT vẫn bị thông ass =))))))

P/S: DO ĂN Ở =))))))))

Administrator

Administrator
Ủa chỉ có chặn mới ngăn được họ vào chứ không còn cách nào khác hả Ad?
Mình vẫn đang nghiên cứu thêm

Administrator

Administrator
Tôi cũng không biết Ad mở vào giờ nào? Bên tôi vẫn khó khăn khi vào 4rum, hôm qua có hiện thêm lỗi 522 nữa, vẫn phải nhờ Nord mới vào được.
Chào bác, hiện tại server đã mở lại từ 4h sáng nay theo giờ Việt Nam. Bác kiểm tra lại giúp ạ. Nếu bác sử dụng IP tĩnh, bác có thể gửi để cháu setup riêng

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào bác, hiện tại server đã mở lại từ 4h sáng nay theo giờ Việt Nam. Bác kiểm tra lại giúp ạ. Nếu bác sử dụng IP tĩnh, bác có thể gửi để cháu setup riêng

Vậy giờ tôi sẽ thoát Nord vào lại xem sao nhé. Cảm ơn Admin rất nhiều. Nếu lâu mà không thấy tôi vào thì bạn biết rồi đó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.