Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vào diễn đàn VN-Z bị lỗi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

duypk

Rìu Sắt
Qua giờ vào vn-z.vn thấy bị lỗi này mấy lần lận. Tưỡng bị hack nhưng reload vài lần thì lại được. Chủ diễn đàn coi xem có bị sao ko nhá.

Administrator

Administrator
Chào các bạn thành viên Vn-Zoom thân mến.
Gần đây diễn đàn đang bị tấn công gây rối. Tạm thời đội kỹ thuật đã triển khai một số biện pháp phòng thủ cơ bản. Trong thời gian này khi truy cập diễn đàn bạn sẽ phải xác minh qua hệ thống firewall. Rất xin lỗi vì sự bất tiện này.
Cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng diễn đàn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Qua những lần diễn đàn bị "quấy rối" như thế này sẽ giúp cho diễn đàn ngày càng hoàn thiện hơn trong tương lai, để phục vụ cho tất cả mọi người :)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào các bạn thành viên Vn-Zoom thân mến.
Gần đây diễn đàn đang bị tấn công gây rối. Tạm thời đội kỹ thuật đã triển khai một số biện pháp phòng thủ cơ bản. Trong thời gian này khi truy cập diễn đàn bạn sẽ phải xác minh qua hệ thống firewall. Rất xin lỗi vì sự bất tiện này.
Cám ơn các bạn đã luôn đồng hành cùng diễn đàn.
Cố gắng khắc phục đi ad , chứ kéo dài tình trạng này khó chịu lắm

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Các bác cho tôi hỏi có phải diễn đàn lại bị DDoS không? Cả ngày hôm nay tôi thấy load page hơi chậm so với mọi khi.

P/S: Cụ thể là load chậm hơn so với hôm bị đánh lỗi homepage.

Mình online cả ngày hôm nay thấy vẫn ổn. Admin cũng đã fix lỗi, không biết các bạn khác thấy sao? :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
anh ơi, em vào tải tài nguyên nhưng toàn yêu cầu truy cập thôi, anh giúp em với ạ ( một trong số các khóa là ???́? ??̣? ??̀? ???̀? - ??̣̂ ? Đ?̃? ??? ??? ~ ? ?? - Code 141675)
Em cảm ơn

Link die ở topic nào thì bạn vào trực tiếp topic đó nhờ chủ topic sửa link cho nhé. Bạn nhờ ở đây mình thấy không hợp lý và không đúng chỗ rồi :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.