Hỏi/ Thắc mắc - Update Nordvpn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Update Nordvpn

giahuyck

Rìu Sắt
Đợt xưa bác haibmh có nói là do cơ chế mới của bọn NordVPN nên khi login là nó nhảy lên bắt login ở trang chủ rồi sau đó mới đăng nhập về App ở máy. Vì vậy bác ấy mới khuyên dùng version cũ 6.33 còn vấn đề của chủ thớt chắc đợi cao nhân khác {adore}

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Xài chùa thì nên ở bản cũ, lỡ bị logout ra thì login acc khác vào xài bình thường.
Cơ chế bản mới là bắt login qua web hết.
Upgrade từ bản cũ lên mới thì sẽ ko bị logout, trừ khi acc bị reset pass hoặc bị khóa acc.

nguyenduc1234

Rìu Vàng
Xài chùa thì nên ở bản cũ, lỡ bị logout ra thì login acc khác vào xài bình thường.
Cơ chế bản mới là bắt login qua web hết.
Upgrade từ bản cũ lên mới thì sẽ ko bị logout, trừ khi acc bị reset pass hoặc bị khóa acc.
Sao em cập nhật app toàn bị log out ra nhỉ. Trên android ạ

tien0508

Gà con
có bác nào đã chỉ rồi . nên dùng mấy bản bác ấy đưa ra, mấy bản mới nó yêu cầu đăng nhập qua web và nếu update lên có khả năng rất cao bị log out và yêu cầu đăng nhập bằng web