Unikey ko download dc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Unikey ko download dc

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Em có vào trang unikey.org ( chính chủ) để tải cho an tâm mà giờ không tải đc về, ai đó giúp em chỉ nơi tải có uy tín không ạ ? em cảm ơn
Trang chủ hình như bị lỗi sever rồi mình vừa thử vào mà vào không được, bạn chờ chút mình up lên driver rồi gởi cho bạn
Đây bạn

1234560987

Rìu Vàng
Vừa vào thử thấy ok, nếu k bạn có thể chuyển sang dùng thử EVKey xem sao {big_smile}

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Trang chủ lỗi. Chú ý: Unikey chính chủ là bản tự chạy, dung lượng build RC5 chỉ 1,21MB. Các bản cài đặt là không chính chủ nhé. Ngoài ra, phải có chữ kí số tác giả. Bạn dùng tạm bản của bạn philongphongvan #2

Sửa lần cuối:

ducsip2004

Gà con
Mình vào tới phần download của sourceforge.net thì không cho phép download có thể do mạng ở VN bị sao rồi chứ ko phải bị lỗi đâu.
Tôi cũng không download được từ trang sourceforge

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Trang chủ lỗi. Chú ý: Unikey chính chủ là bản tự chạy, dung lượng build RC5 chỉ 1,21MB. Các bản cài đặt là không chính chủ nhé. Ngoài ra, phải có chữ kí số tác giả. Bạn dùng tạm bản của bạn philongphongvan #2

Cái này mình cài sài đó giờ rồi bác, cũng tải từ trang chủ mà, chỉ click là chạy thôi chứ có cài gì đâu.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
:confused: mụ ư.............gõ tiếng việt xịn hơn đẹp hơn, ít kén os & platform hơn thì không dùng

anhtuVN

Rìu Sắt
sourceforge.net đang có vấn đề, các soft có lượt tải rất nhiều thấy đều bị không tải được . Riêng unikey thì vô lại trang chủ tải, thấy chuyển soft qua hosting riêng rồi ko còn dùng chùa của sourceforge nữa