Desktop & Văn phòng - UConvert Desktop - Chuyển bảng mã Office nhanh chóng, không cài đặt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng UConvert Desktop - Chuyển bảng mã Office nhanh chóng, không cài đặt

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
Đây là phần mềm rất hữu ích cho các bạn hay thao tác trên các phần mềm Office, dễ dàng chuyển đổi bảng mã của các văn bản sang định các định dạng phổ biến. Mình thấy có điểm rất hay ở bản này là không cần cài đặt, không tích hợp lằng nhằng vào các bản Office. Chỉ cần copy vào USB và thích dùng lúc nào, ở đâu cũng được.
Giao diện chính của phần mềm rất đơn giản,:
1. chạy phần mềm
2. chọn đương dẫn lưu file
3. Chọn file cần chuyển
OK là xong thôi.
Hy vọng hữu ích cho mọi người.
Annotation 2020-03-17 220320.png

Đây là link:
pass: 1111 nhé

Sửa lần cuối:

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
NIS báo có viruts bạn ơi
mình mới quét thử bằng virus total, đúng là có một số phần mềm nhận là virus. bản của mình up và của bác metastock giống nhau. Chắc cái nào hữu ích thì dùng thôi bạn

vanhoangquy

Búa Đá
mình thấy tool này khá hay và hữu ích, bạn nào có bản sạch cho mình xin với

c3nghia

Gà con
Thực hiện chuyển đổi xong nhưng kết quả vẫn là phông của văn bản gốc !