Chia sẻ - Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tuyển chọn app thay thế cho Youtube gốc - Xem video, tải mp3 không quảng cáo

Shiny

Rìu Sắt
Nhờ chủ topic @moitinhdaukiss kiểm tra lại với, hôm nay youtube update lại rồi hay sao ấy, mình tải 2 cái mới nhất rồi mà vẫn bị chặn ko xem được {sad}
Xem phần đính kèm 57411
Xem phần đính kèm 57412
mình chỉ lấy mỗi cái microg là chủ thớt update mới nhất, còn bạn muốn cài hay update bản revanced mới nhất thì bạn phải qua web liteapks.com, bọn này chuyên cập nhật revanced vs vanced mới nhất. Ngày nào mình cũng mò lên đây cập nhật, giờ nó tạo cả app store để cài all app mod từ app store của nó. Hnay bản mới nhất revanced là v19.12.36: https://liteapks.com/download/youtube-revanced-71686 . Bạn vào xong tải về cập nhật đi.

thuuong1309

Rìu Sắt
mình chỉ lấy mỗi cái microg là chủ thớt update mới nhất, còn bạn muốn cài hay update bản revanced mới nhất thì bạn phải qua web liteapks.com, bọn này chuyên cập nhật revanced vs vanced mới nhất. Ngày nào mình cũng mò lên đây cập nhật, giờ nó tạo cả app store để cài all app mod từ app store của nó. Hnay bản mới nhất revanced là v19.12.36: https://liteapks.com/download/youtube-revanced-71686 . Bạn vào xong tải về cập nhật đi.
Đã tải về và cài đặt. Kết quả vẫn ko xem được. Của bạn vẫn xem được chứ ???

Xana9

Gà con
Youtube ReVanced dùng ngon, mỗi tội hơi khó chịu phần chạm vào màn hình để play hoặc pause thì ứng dụng không tự tắt các phím đi mà phải bấm X tắt thủ công.

Shiny

Rìu Sắt
bạn sử dụng đt gì thế. mình thì android , gặp toàn lỗi đó , khó chịu vãi ra {cry}
note 20 ultra, mà con này nó hay bị lag, mãi mới hiện lên hình, nên dùng app revanced này vs s22 ultra trở lên bộ nhớ đời mới nó nhanh, ko thấy hiện tượng lag.

thuuong1309

Rìu Sắt
note 20 ultra, mà con này nó hay bị lag, mãi mới hiện lên hình, nên dùng app revanced này vs s22 ultra trở lên bộ nhớ đời mới nó nhanh, ko thấy hiện tượng lag.
xin tên app cụ thể và thao tác cài ứng dụng của bạn với. mình thử xem sao

Shiny

Rìu Sắt
xin tên app cụ thể và thao tác cài ứng dụng của bạn với. mình thử xem sao
thì mình cứ vào trang liteapks.com tải về xong chạm vào chọn cài đặt là xong thôi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nhờ chủ topic @moitinhdaukiss kiểm tra lại với, hôm nay youtube update lại rồi hay sao ấy, mình tải 2 cái mới nhất rồi mà vẫn bị chặn ko xem được {sad}
Xem phần đính kèm 57411
Xem phần đính kèm 57412
Bạn thử xoá hết bộ nhớ tạm của app, sau đó cài lại 1 bản nào đó trong link, với lại nếu bản cũ đang xài ổn thì cứ để dùng thôi, không cần update thường xuyên làm gì nhé.
P/S: 1 số phiên bản mới gần đây chưa hỗ trợ Android 13 14.

thuuong1309

Rìu Sắt
Bạn thử xoá hết bộ nhớ tạm của app, sau đó cài lại 1 bản nào đó trong link, với lại nếu bản cũ đang xài ổn thì cứ để dùng thôi, không cần update thường xuyên làm gì nhé.
P/S: 1 số phiên bản mới gần đây chưa hỗ trợ Android 13 14.
Bác nói mình mới xem lại ,"hình như" là đt mình chiều có thông báo update gì đó, mình sạc để qua đêm, sáng mở lại thì ko vào được app nữa, nhờ bác hướng dẫn hoặc có app nào tương thích thì gửi giúp với

thuuong1309

Rìu Sắt
thì mình cứ vào trang liteapks.com tải về xong chạm vào chọn cài đặt là xong thôi.
đã tải bản mới nhất theo link bạn gửi nhưng vẫn tạch, ứng dụng chỉ có 1 thông báo đó( đã cài đặt 4 file trong ứng dụng)
{cry}

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cập nhật:
YouTube Premium v19.12.36_Liteapk
Youtube ReVanced Extended v19.11.43 (Beta)_TryRoom
Youtube Revanced Extended v19.11.43 (Beta)_Arm64_AbakNacchan_Github
Youtube Revanced v19.09.37 (Final)_All_AbakNacchan_Github
Youtube Music v6.44.52_Arm64-v8a_AbakNacchan_Github
----
Đăng nhập tài khoản Google:
Vanced MicroG v0.3.0.241017

thuuong1309

Rìu Sắt
Có lý nào trong link mình cả tá app Youtube mod không quảng cáo mà bạn không cài được app nào?
Trong mấy ứng dụng xem youtube chỉ thích mỗi thằng Revance thôi, từ nào giờ mình chỉ sử dụng và thích mỗi em nầy( login account, tự đọng bỏ qua đoạn quảng cáo,giới thiệu. )

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Trong mấy ứng dụng xem youtube chỉ thích mỗi thằng Revance thôi, từ nào giờ mình chỉ sử dụng và thích mỗi em nầy( login account, tự đọng bỏ qua đoạn quảng cáo,giới thiệu. )
Thời thế bây giờ thay đổi rồi bạn, đừng mãi đi theo cái hướng và suy nghĩ cũ, cái nào tiện lợi ở mức tối đa thì mình xài thôi, và chốt 1 câu cuối là "Miễn phí thì nó cũng phải có 1 cái giá nhất định". Hạn chế lăng tăng nhiều quá đi bro ơi.

thuuong1309

Rìu Sắt
Cập nhật:
YouTube Premium v19.12.36_Liteapk
Youtube ReVanced Extended v19.11.43 (Beta)_TryRoom
Youtube Revanced Extended v19.11.43 (Beta)_Arm64_AbakNacchan_Github
Youtube Revanced v19.09.37 (Final)_All_AbakNacchan_Github
Youtube Music v6.44.52_Arm64-v8a_AbakNacchan_Github
----
Đăng nhập tài khoản Google:
Vanced MicroG v0.3.0.241017
ad cho hỏi các phiên bản này phù hợp với android 13 không. mình tải về sử dụng

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
ad cho hỏi các phiên bản này phù hợp với android 13 không. mình tải về sử dụng
Bạn cứ xoá hết bộ nhớ tạm bản đang cài, sau đó xoá app đó đi cài lại thử, có thể do máy của bạn thôi, chứ cần gì phải lập cái topic để hỏi chi cho cực khổ, xài chùa thì đôi khi nó cũng có 1 chút bất tiện là hiển nhiên, có khả năng thì mua fremium xài là OK nhất.

thuuong1309

Rìu Sắt
Bạn cứ xoá hết bộ nhớ tạm bản đang cài, sau đó xoá app đó đi cài lại thử, có thể do máy của bạn thôi, chứ cần gì phải lập cái topic để hỏi chi cho cực khổ, xài chùa thì đôi khi nó cũng có 1 chút bất tiện là hiển nhiên, có khả năng thì mua fremium xài là OK nhất.
việc lập topic hỏi lý do rất đơn giản,mình đăng câu hỏi mà chưa tìm được cách giải quyết nên buộc phải đăng đàn cầu cứu anh em trong diễn đàn thôi. việc ứng dụng Youtube ReVanced này hiệu quả vì em nó tự động bỏ qua các đoạn người dùng cố chèn vào video để quảng cáo( không phải youtube quảng cáo ) , mình thích nó ở điểm này.