Nhờ tư vấn - Tư vấn về lập trang web để kinh doanh? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn về lập trang web để kinh doanh?

bocanhcung

Gà con
Mình bán hàng online, đang có dự định thiết kế web ,hôm bữa giờ không hiểu sao nhiều công ty web cứ gọi mình hoài,bên đó cứ gọi liên tục mà mình lên mạng search thì thấy nhiều công ty thiết kế web quá,mình thì mới khởi nghiệp nên chi phí không cao làm web giá rẻ là được rồi, ở đây có bạn nào đã từng làm web của đơn vị nào tốt có thể tư vấn mình được không?

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bạn nói sơ sơ các tính năng của web, nếu được mình hoặc anh em sẽ hỗ trợ setup cho.
Giao diện và tính năng có khá nhiều, tự mình làm cũng được chứ không cần bên dịch vụ nào cả.
Chi phí domain, hosting (2 cái này mua theo năm) + source code dao động khoảng 3~10tr đổ lại thôi.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mã:
https://www.haravan.com/

Không nên xài ở đây. Gò bó đủ đường.

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Haravan cho dùng thử test các kiểu trong vòng 14 ngày - bạn cử thử nếu thấy không phù hợp thì Out chọn nền tảng khác !
- Nếu bạn muốn tùy biến cao thì tự làm từ A-Z như Mod nói !

PlayerN1

Gà con
ngày xưa mềnh đếc biết làm web, nên nghĩ làm ra cái trang web chắc khó lắm, phải thuê người (Cty) có chuyên môn....
sau rồi mày mò mới biết để có 1 cái web cũng ko khó lắm, nhiều loại phần mềm (source code) có sẵn rồi, ví dụ như trang diễn đàn vn-z này thì nửa buổi là set xong ;) - (tất nhiên nếu biết tý kỹ năng lập trình thì hơn)
biết “tạo ra” một cái web dễ rồi thì lúc đó mềnh mới hiểu rằng: làm ra cái web không khó, mà mấu chốt là NỘI DUNG - chúng ta đăng cái gì lên đó, mục đích nội dung là gì
(nên nhiều người ko hiểu cứ muốn làm web, làm web... để rồi lại bỏ hoang)

qwertyu12345

Gà con
cùng quan tâm với bác chủ . mình ở hcm có nhu cầu làm web về thẩm mỹ. xn các bác tư vấn về checklisst khi làm web ạ. hoặc gặp cf trao đổi cũng được