Nhờ tư vấn - Tư vấn nơi úp file phần mềm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Tư vấn nơi úp file phần mềm

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chào cả nhà VnZ
Chả là mình có làm cái web nhỏ chia sẽ hướng dẫn cài phần mềm đủ thể loại (đa phần là C r@c k) mấy nay GoogleDriver bị quét dữ quá (Dù mình đã đặt pass cho file RAR). Mấy bác chia sẽ em ít kinh nghiệm làm việc này với.
Em cảm ơn!

limited10

Rìu Chiến
MEGA bạn ơi. Mega.nz. Nơi tối ưu để lưu phim, phần mềm lậu, mình có tham gia mấy diễn đàn phần mềm nước ngoài và torrent phim, nếu có DDL thì hầu hết là link mega
Cũng vẫn nên nén và đặt pass

thứ 2 là Fshare, tuy mình ghét thằng này, nhưng được cái nó ... mấy vụ Cr@ck với bản quyền, trừ bản quyền ở VN (vì lý do ấy nên fshare được nhiều trang chia sẻ phim sử dụng nhưng cứ phim VN up lên là die)

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình vẫn đặt pass nhưng lúc nén đều chọn encrypt file name , nhưng khuyên bạn nên để ký tự khác , viết tắt chẳng hạn sẽ ko bị quét . host google lúc nào cũng ok hơn cả
GoogleDriver thì đỉnh rồi mà nó quét kinh quá :(

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
thứ 2 là Fshare, tuy mình ghét thằng này, nhưng được cái nó ... mấy vụ Cr@ck với bản quyền, trừ bản quyền ở VN (vì lý do ấy nên fshare được nhiều trang chia sẻ phim sử dụng nhưng cứ phim VN up lên là die)
Fshare ko có vip khác nào làm khó ng tải , ngta nhìn fshare né luôn ấy , chưa kể file lâu ko có lượt tải là nó xóa , sao bạn kiểm soát dc hết các file bạn up , rồi cứ up đi up lại mất thì giờ

limited10

Rìu Chiến
Fshare ko có vip khác nào làm khó ng tải , ngta nhìn fshare né luôn ấy , chưa kể file lâu ko có lượt tải là nó xóa , sao bạn kiểm soát dc hết các file bạn up , rồi cứ up đi up lại mất thì giờ
Đúng là làm khó người tải thật nhưng nó ít bị chết link, do đó mình mới recommend Mega lên đầu
Cái vụ Fshare mà mình không hiểu là hình như có chính sách đặc biệt gì đó làm ăn giữa fshare và uploader để file không bị xóa
Nếu bạn có tham gia mấy diễn đàn như HDVietNam chẳng hạn, file của những uploader có cái đăng 4, 5 năm trước vẫn sống, mình không tin là có nhiều người tải để duy trì nó sống như vậy, và các uploader chắc cũng không tự bỏ số tiền rất lớn để mua VIP vào vùng đảm bảo, vì chi phí sẽ rất lớn. Một bộ phim Remux có dung lượng trung bình từ 25-40 GB, mỗi uploader có thể đã upload lên Fshare từ vài chục đến hàng trăm TB.
cả 4share cũng vậy, nếu lên web linkneverdie thì họ dùng 4share, file cũng sống rất lâu
Làm mình khó hiểu vụ tại sao file sống lâu đến vậy, phải chăng họ bỏ tiền mua dung lượng? (chắc là không)
Còn về google thì chắc chắc là số 1 về Cloud và còn có unlimited nữa nhưng vấn đề là làm public web thì sẽ dễ die file kể cả có nén rồi encryption cả file name đi nữa, đen nữa thì die luôn account

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
@limited10 uploader họ dc point khi người dùng tải xuống , số point đó có thể quy đổi thành vip để duy trì tài khoản , vẫn có trường hợp link die đó bạn . fshare n cũng ưu ái hơn so với các uploader có mức điểm lớn , theo chính sách của n thì 30 ngày ko phát sinh lượt tải trong vùng ko đảm bảo sẽ bị xóa .

tittau

Rìu Sắt
Chào cả nhà VnZ
Chả là mình có làm cái web nhỏ chia sẽ hướng dẫn cài phần mềm đủ thể loại (đa phần là C r@c k) mấy nay GoogleDriver bị quét dữ quá (Dù mình đã đặt pass cho file RAR). Mấy bác chia sẽ em ít kinh nghiệm làm việc này với.
Em cảm ơn!
nén đặt pass mà vẫn bị thì thua với gg rồi
mấy thằng big tech mà để file chế độ share nó quét kinh lắm
trùm lậu chắc lâu dài chỉ có mega là ổn nhất như cụ trên nói