Công cụ Internet - TotalD Pro v1.5.8 Full - Trình quản lý tải xuống | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
TotalD là một ứng dụng được thiết kế để giúp bạn quản lý tốt hơn nội dung bạn tải xuống từ các dịch vụ lưu trữ và chia sẻ tệp tin yêu thích của bạn cho các ổ đĩa cục bộ của bạn.

Tính năng chính của TotalD
  • Bao gồm một giao diện kiểu dáng đẹp và phong cách: Chương trình bao gồm một giao diện hấp dẫn được chia thành hai phần chính. Để chính xác hơn, bảng điều khiển đi kèm với ba danh mục rộng, cụ thể là loại tải xuống, trạng thái và nhãn
    Khung lớn hơn được dành riêng để xác định nguồn gốc của các tệp tin, cho phép bạn bắt đầu, dừng, xóa và truy cập vào nội dung có thể tải về và thêm nhãn để bạn có thể tìm thấy video, phim hoặc tài liệu của mình dễ dàng hơn.
    Trong phần dưới của cửa sổ chính, bạn có thể xem thanh trạng thái hiển thị tên tệp. Xa như các nguồn tải về, công cụ này hoạt động với mạng Bittorrent, Vimeo, YouTube, Veoh, Dailymotion cũng như rất nhiều trang web tải xuống trực tiếp.
  • Cho phép bạn quản lý tải xuống của mình hiệu quả: Ý tưởng đằng sau tiện ích này là làm cho việc tải nội dung trở nên suôn sẻ càng tốt bằng cách tránh thời gian chờ gây phiền nhiễu và gây khó chịu cho captchas mà bạn không thể giải mã được. Theo nghĩa này, ứng dụng đi kèm với một giao diện đơn giản cho phép bạn quản lý tất cả tài nguyên của bạn cùng một lúc.
    Ngoài ra, chương trình cho phép bạn kiểm soát bao nhiêu tập tin mà bạn muốn tải về đồng thời từ cùng một máy chủ. Đồng thời, bạn có thể duyệt qua các tệp tin của mình nếu bạn cần kiểm tra nội dung và thậm chí đóng nó. Bạn có thể yên tâm rằng ứng dụng sẽ tiếp tục tải xuống.
    Ứng dụng cũng bao gồm thêm tiện lợi cho hình ảnh, đặc biệt là vì nó cho phép bạn thiết lập nhãn cho nội dung và chỉ định một thư mục dành riêng cho các tập tin.
Download TotalD Pro v1.5.8 Full - Trình quản lý tải xuống

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org