Phần mềm khác - Toon Boom Storyboard Pro 7 v17.10.1 Build 15476 Full - Phân tích kịch bản, bản vẽ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Toon Boom Storyboard Pro 7 v17.10.1 Build 15476 Full - Phân tích kịch bản, bản vẽ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Toon Boom Storyboard Pro là một giải pháp bảng phân tích tất cả trong một kết hợp giữa vẽ, kịch bản, điều khiển camera, khả năng tạo hình động và âm thanh. Tích hợp thông suốt với Harmony, Storyboard Pro là cách để có được nội dung của bạn lên khỏi mặt đất một cách nhanh chóng và dễ dàng. Toon Boom Storyboard Pro giúp các dự án mới được bật đèn xanh khi bạn thực sự có thể kể câu chuyện của mình. Kích thích một cảm giác, một sự phấn khích, truyền đạt giấc mơ đến khán giả của bạn. Bạn càng có thể tự do sáng tạo và sức mạnh nghệ thuật, kết quả của bảng phân cảnh của bạn càng tốt.

Các tính năng của Toon Boom Storyboard Pro
  • Chuyển từ kịch bản sang kịch bản theo một khung liền mạch cho phép bạn tổ chức trực quan câu chuyện khi nó mở ra
  • Vẽ theo bất kỳ phong cách nào bằng các công cụ vẽ bitmap và vector với quyền truy cập vào nhiều bút vẽ và kết cấu
  • Tạo chuyển động với camera 3D tích hợp với chế độ xem qua ống kính.
  • Nhập mô hình 3D từ FBX, Alembic, Collada, OBJ, 3DS.
  • Nhập tập lệnh từ Final Draft và các định dạng hình ảnh, vector và âm thanh tiêu chuẩn.
  • Bảng phân cảnh của bạn trông cực kỳ sắc nét với sự hỗ trợ tích hợp cho Retina và các màn hình mật độ pixel cao khác.
  • Và rất nhiều tính năng khác.
Download Toon Boom Storyboard Pro 7 v17.10.1 Build 15476 Full - Phân tích kịch bản, bản vẽ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Admin ơi, cho mình hỏi bạn có phiên bản này dành cho MacOS X không ạ? Mình cảm ơn!

Hiện tại mình không có bản trên MAC, mình cũng kiếm trên mạng nhưng mà link die. Bạn xem thử xem có nghiên cứu dùng thử trên Windows phục vụ cho nhu cầu công việc của bạn được không?

Chun66

Gà con
Chào admin cho em hỏi là phầm mềm này em đã thử mọi cách nhưng không thể xuất ra định dạng tiếng việt ở bản pdf, em đã thử encode sang tiếng việt và kiếm TTF tiếng việt nhưng font vẫn bị lỗi là sao ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào admin cho em hỏi là phầm mềm này em đã thử mọi cách nhưng không thể xuất ra định dạng tiếng việt ở bản pdf, em đã thử encode sang tiếng việt và kiếm TTF tiếng việt nhưng font vẫn bị lỗi là sao ạ

Bạn cho mình xem hình ảnh báo lỗi được không nhỉ?