Hỏi/ Thắc mắc - Tool reset ID teamviewer | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tool reset ID teamviewer

lamhoaanh

Búa Đá
Các bác ơi, tool reset id teamviewer giờ không sài được nữa rồi. Trước em reset vẫn ngon lành, hôm nay reset trial xong nó vẫn là ID cũ. Buộc phải gỡ bỏ bằng revo uninstall pro, xong dùng change mac adreess tool thay địa chỉ mac của máy tính. Cuối cùng cài lại teamviewr mới được. Vậy các bác có bản tool reset ID mới nào không ạ hoặc có phương pháp khác không thì chia sẻ cho em xin với. Thanks các pro.

lamhoaanh

Búa Đá
t dùng any desk thấy thời gian ko bị giới hạn, nhẹ và đủ chức năng như teamview luôn.
teamview bây giờ nó bắt tạo tài khoản phải ko ???
Bác ơi anydesk chậm lắm, em phải làm online hàng ngày mà copy file excel đơ luôn. Dùng teamviewer thì lập cái tài khoản là xong mà bác.

lamhoaanh

Búa Đá
mình đã từng xài teamviewer và ultraviewer, vẫn thích thằng team nhất vì copy paste file với độ phân giải máy điều khiển đẹp hơn, đỡ bị lòa chữ. Cách reset mình hay sử dụng là xóa team và đổi địa chỉ Mac của máy
Em cũng công nhận teamviewer vẫn là best nhất trong các ứng dụng điều khiển từ xa. Cách làm của bác thì giống trường hợp của em nói, dùng tool vẫn tiện hơn, nếu không có tool thì mới dùng đến cách đó và hiệu quả 100%:)

lamhoaanh

Búa Đá
Thử cái này xem b , mình dùng vẫn ok
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Pass giải nén là gì vậy bác ơi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em cũng công nhận teamviewer vẫn là best nhất trong các ứng dụng điều khiển từ xa. Cách làm của bác thì giống trường hợp của em nói, dùng tool vẫn tiện hơn, nếu không có tool thì mới dùng đến cách đó và hiệu quả 100%:)
Tôi ko biết bạn dùng reset có từ đâu , nhưng vì tôi ko chuyên nên ít khi dùng .
Tôi Lrepack có cái repack portable có cả tool trong đó

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác cho em xin bản repack này với ạ. Thank bác nhiều.
Vào trang của LRepack ICON chữ R nhìn phía phải sẽ thấy
Khi chạy setup hãy nhìn kỹ chọn cái gì nền cài cái gì ko

lamhoaanh

Búa Đá
Vào trang của LRepack ICON chữ R nhìn phía phải sẽ thấy
Vâng, em cảm ơn bác.