Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 438 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Cho em hỏi mọi người có ai còn key office 2010 pro plus volume:MAK không cho em xin với.
Em cảm ơn nhiều ạ.
Hình như bạn auto xin? Ngay trên bạn nè
Office14_ProPlus_MAK (Office Professional Plus 2010 VL) PHONE! Hiện get CID qua WEB
No quote

Bạn đang dùng Office Pro Plus 2016 VL!
Hãy quay lại post số 7145 dùng key có 5 kí tự đầu là DR8KN-XXXXX Rồi get CID để kích hoạt qua WEB.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Win 10 RTM ProfessionalN Retail Online

Win 10 RTM Professional OEM:NONSLP Phone

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào mọi người. Mình cài bản office 2019 homestudient, bạn nào có key cho mình xin với ạ
Chà! Bạn chịu khó canh topic này, không đến 10 ngày nữa tháng là sẽ có key được chia sẻ nhé.
Hoặc bạn cài lại bản khác, rồi nhờ kích hoạt cho nhanh!

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office19_RTM19_HomeStudent2019R_OEM_Perp Phone

Office 2013_HomeBusinessR_OEM_Perp Online

Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone
The key is blocked

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone

Office16_ProjectProR_Retail Phone

Office16_VisioProR_Retail Phone

Sửa lần cuối:

neoplm

Gà con
Office19_RTM19_HomeStudent2019R_OEM_Perp Phone
No quote
Office 2013_HomeBusinessR_OEM_Perp Online
No quote
Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail Phone
The key is blocked

No quote
Thanks bạn. Giờ có key office 19 homestudent rồi thì làm sao kích hoạt được nhỉ. Của mình nó báo bạn muốn kích hoạt phần mềm qua internet (khuyên dùng) hay muốn kích hoạt qua điện thoại. đến đây mình chịu

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bạn. Giờ có key office 19 homestudent rồi thì làm sao kích hoạt được nhỉ. Của mình nó báo bạn muốn kích hoạt phần mềm qua internet (khuyên dùng) hay muốn kích hoạt qua điện thoại. đến đây mình chịu
Key Office19_RTM19_HomeStudent2019R_OEM_Perp Phone đã block rồi, sau này nếu thấy key hết lượt online thì chọn kích hoạt qua điện thoại.

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
Mình muốn cài đặt MO 2016 để chuẩn bị thi cho chứng chỉ MOS 2016 mà ko biết tải bản nào
bạn tìm xem key bản nào dùng được thì cài bản đó thôi. Theo mình cài bản Home & Business, key bản đó sống rất dai và bản đó cũng đủ dùng các ứng dụng cơ bản.