Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 440 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

LeTony

Búa Gỗ Đôi
mọi người có key Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail không cho e xin với, key get web cũng được
hoặc sếp nào biết trang lấy key mất phí cũng được chỉ e với
mấy web aihao, philka cũng không có key

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
mọi người có key Office19_RTM19_ProPlus2019MSDNR_Retail không cho e xin với, key get web cũng được
hoặc sếp nào biết trang lấy key mất phí cũng được chỉ e với
mấy web aihao, philka cũng không có key
Nghe nói bạn cần bản VolumeMak mà. Mình vẫn có thể giúp bạn bản VolumeMak, nhưng loại này không vĩnh viễn nha bạn. Nếu bạn muốn nhờ kích bản Retail cứ đăng bài nhờ lên topic phù hợp thì supporter sẽ giúp thôi.

LeTony

Búa Gỗ Đôi
Nghe nói bạn cần bản VolumeMak mà. Mình vẫn có thể giúp bạn bản VolumeMak, nhưng loại này không vĩnh viễn nha bạn. Nếu bạn muốn nhờ kích bản Retail cứ đăng bài nhờ lên topic phù hợp thì supporter sẽ giúp thôi.
không e cần bản retail thôi, e biết kích hoạt hết rồi giờ cái web key của e hay lấy sạch trơn nên không có thôi 😅

LeTony

Búa Gỗ Đôi
vl e thấy cài lại win nó cũng mất, retail cài lại win nó cũng mất thế cho e hỏi vĩnh viễn là loại nào ạ

LeTony

Búa Gỗ Đôi
cho e hỏi luôn là win retail thì nó lưu còn win vl thì nó có lưu với tài khoản microsoft không ạ (kiểu cài lại win chỉ cần có mạng là nó tự kích hoạt lại ạ)

Sakutaza

Rìu Sắt
vl e thấy cài lại win nó cũng mất, retail cài lại win nó cũng mất thế cho e hỏi vĩnh viễn là loại nào ạ
Có thể bạn nhầm
Trước khi quyết định đăng ký tham gia diễn đàn,tôi có nghe nói pro nào trong 4rum đã có cách restore lại bản quyền Office VL khi cài Win 10 kể cả khác phiên bản khi backup.Còn bản Office Retail thì chỉ cần nhập Key(Cẩn thận hơn thì nhập lại CID) là Restore bản quyền

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
cho e hỏi luôn là win retail thì nó lưu còn win vl thì nó có lưu với tài khoản microsoft không ạ (kiểu cài lại win chỉ cần có mạng là nó tự kích hoạt lại ạ)
Đối với Windows không cần quan tâm Volume hay Retail, chỉ cần lấy thành công digital là yên tâm rồi. Còn office Volume Mak thì hên xui, trường hợp xấu nhất, dù bất cứ ai có lưu bản quyền bằng cách thủ công (lưu token), nhưng một khi key đó bị block theo yêu cầu chủ sở hữu thì tất cả thiết bị đã kích hoạt thành công trước đó(kích online hay phone) đều mất kích hoạt (cũng theo yêu cầu chủ sở hữu key). Vì vậy mình vẫn khuyên thành viên nên cài Retail để có bản quyền vĩnh viễn.

LeTony

Búa Gỗ Đôi
Đối với Windows không cần quan tâm Volume hay Retail, chỉ cần lấy thành công digital là yên tâm rồi. Còn office Volume Mak thì hên xui, trường hợp xấu nhất, dù bất cứ ai có lưu bản quyền bằng cách thủ công (lưu token), nhưng một khi key đó bị block theo yêu cầu chủ sở hữu thì tất cả thiết bị đã kích hoạt thành công trước đó(kích online hay phone) đều mất kích hoạt (cũng theo yêu cầu chủ sở hữu key). Vì vậy mình vẫn khuyên thành viên nên cài Retail để có bản quyền vĩnh viễn.
cho e hỏi tại sao hồi trước e xài bản office 2019 retail mà giờ e cài lại thì nó không tự kích lại ạ, e chắc chắn 100% e cài lại đúng bản office đó

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cho e hỏi tại sao hồi trước e xài bản office 2019 retail mà giờ e cài lại thì nó không tự kích lại ạ, e chắc chắn 100% e cài lại đúng bản office đó
Nếu như win vào office cùng edition sau khi cài lại office phải nhập lại key cũ đã kích hoạt
Cái quan trọng phải cần có cái key đã kích hoạt khi trước cho dù hiện tại key đã ngủm củ tỏi