Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 437 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có ai còn key Office 2016 Proplus Retail chia sẽ em 1 key được ko ạ, tks.
Tớ có key này nhưng chỉ giúp qua Teamview, nếu bạn không gấp thì chờ key chia sẻ, ngược lại thì gửi bài nhờ lên 2 topic này.

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Education Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerStandard Retail Online

Windows Server 2019 RTM ServerDatacenter Retail Online

Windows Server Essentials 2019 RTM ServerSolution Retail Online

Visual Studio 2019 RTM Enterprise Retail Online

Sửa lần cuối:

bangkeo88

Búa Gỗ
Cảm ơn bác thuanpm đã nhiệt tình giúp đỡ.

Các bác giúp mình với. Laptop mình mới mua, đang dùng Win 10 Home Single Language là tiếng Anh. Mình muốn dùng tiếng Pháp. Mình có google thì thấy bắt phải đổi lên bản Pro.
Mình xin key và xin được chỉ cách active.
Cảm ơn.

Sửa lần cuối:

tiendatctt3

Rìu Sắt
Các bác giúp mình với. Laptop mình mới mua, đang dùng Win 10 Home Single Language là tiếng Anh. Mình muốn dùng tiếng Pháp. Mình có google thì thấy bắt phải đổi lên bản Pro.
Cảm ơn.
Bạn qua một trong hai Topic này nhận sự hỗ trợ:
(1) Chia sẻ - (Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v3 - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính (vn-z.vn)
(2) Microsoft Office - Nhận hỗ trợ get CID, kích hoạt các loại Windows 7-10 và Office 2010-2019-365 qua Teamviewer - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính (vn-z.vn)

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn.
Chịu khó theo đõi topic , khi thấy có bác nào đó post key pro online thì chốp ngay , run gõ SLUI add key vào và nhấn active để win upgrade

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bạn hãy kiếm 1 key win 10 pro retail add vào cho nó nâng cấp lên bản pro. Xong kích hoạt với 1 key nào đó còn sống từ windows 7, 8, 9.1, 10 pro đều OK hoặc nhờ activated nhé
Đây bạn (key này để nâng cấp lên windows 10 pro):
Key: 6N2YM--JHV26
Description: Win 10 RTM Professional Retail

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Win 8.1 RTM Professional Retail Online(Phone)

Office14_ProPlus_MAK (Office Professional Plus 2010 VL) PHONE! Hiện get CID qua WEB

mình xin key office này với ạ
Bạn đang dùng Office Pro Plus 2016 VL!
Hãy quay lại post số 7145 dùng key có 5 kí tự đầu là DR8KN-XXXXX Rồi get CID để kích hoạt qua WEB.

Sửa lần cuối: