Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 436 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

thanh_tan

Búa Gỗ
Theo dõi thường xuyên mới có key. Thường 2-3 ngày mới có 1 key và chỉ sống khoảng 2 tiếng thôi là die. Còn office 2019 Volume key active được.

Công nhận. Phải đặt theo dõi qua email, có bài mới cái vào xem ngaym sau đó lấy key kích hoạt qua Phone là được.

Khi có Installation ID thì lấy CID qua getcid. cn là được, trang getcid. info bị block IDD rồi

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Công nhận. Phải đặt theo dõi qua email, có bài mới cái vào xem ngaym sau đó lấy key kích hoạt qua Phone là được.

Khi có Installation ID thì lấy CID qua getcid. cn là được, trang getcid. info bị block IDD rồi
Trang của chị Bạch luôn ổn định và chuyên nghiệp mà bạn không xài nhỉ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Bên tôi vẫn mở được trang chấm info đây bạn, bạn mở lại lần nữa xem có được không?

nt1412

Búa Đá Đôi

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Check web của Bạch key tự
Bên tôi vẫn mở được trang chấm info đây bạn, bạn mở lại lần nữa xem có được không?
2 trang này check key là tự động key nó chạy về lưu vào kho key của họ hết đó bác, dạo sau này ít khi nào cháu check ở 2 trang này, chỉ khi nào web bên trang cháu và bác hay "dùng" nó quá tải do nhiều người đang check cùng lúc thì cháu mới dùng thôi bác, mà web bên toán tin có phải của Trúc Bạch đâu, TB chỉ là người đi pr thôi bác ha 🤣🤣🤣

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

2 trang này check key là tự động key nó chạy về lưu vào kho key của họ hết đó bác, dạo sau này ít khi nào cháu check ở 2 trang này, chỉ khi nào web bên trang cháu và bác hay "dùng" nó quá tải do nhiều người đang check cùng lúc thì cháu mới dùng thôi bác, mà web bên toán tin có phải của Trúc Bạch đâu, TB chỉ là người đi pr thôi bác ha 🤣🤣🤣

Bác không check key từ trang đó, bác chỉ điền IID và lấy CID thôi cháu, của Trúc Bạch thì bác đã nghe từ lâu vụ mất key, còn cái web chấm info kia thì bác chưa biết là nó có lấy key hay không? Giờ nghe cháu nói bác sẽ cẩn thận hơn khi dùng web đó. Cảm ơn cháu rất nhiều nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

Thật ra thì khoatoantin hay 1 tool nào cũng vậy khi key đã qua server thì nhất thiết nó phải nhớ , nhưng hầu như server nhớ đó chứ chủ ko mấy khi lấy khi share tràn lan , có lẽ toantin cũng có nguồn view key riêng

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác không check key từ trang đó, bác chỉ điền IID và lấy CID thôi cháu, của Trúc Bạch thì bác đã nghe từ lâu vụ mất key, còn cái web chấm info kia thì bác chưa biết là nó có lấy key hay không? Giờ nghe cháu nói bác sẽ cẩn thận hơn khi dùng web đó. Cảm ơn cháu rất nhiều nhé.
Dạ vâng bác, lâu lâu cháu cũng chỉ get IID để lấy CId giống bác vậy, cả bên toán tin cũng vậy luôn ạ, còn check key thì nếu bên web mình quá tải thì cháu tạm ngưng luôn, thà cho tv key luôn chứ cháu ko thích bị qua mặt như vậy đâu bác, mỗi lần trợ giúp một là cháu backup lại cho họ luôn ko thì cháu cho họ luôn key và chỉ họ sau có cài lại thì cài đúng bản đã kích rồi add lại key cũ để khôi phục kích hoạt luôn ạ😊

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Thật ra thì khoatoantin hay 1 tool nào cũng vậy khi key đã qua server thì nhất thiết nó phải nhớ , nhưng hầu như server nhớ đó chứ chủ ko mấy khi lấy khi share tràn lan , có lẽ toantin cũng có nguồn view key riêng
Vâng bác 😊

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Win 10 RTM Professional Retail Phone

Win 10 RTM Education Retail Online

Win 10 RTM EducationN Retail Online

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Online

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Online

Sửa lần cuối:

rregi5ter

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tài khoản bị khóa
Office16_ProPlusVL_MAK Online (Activ. Count : 245)

Win 8 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK Online (Activ. Count : 96)

Win 8.1 RTM Professional;ProfessionalN;Enterprise;EnterpriseN Volume:MAK (Need to call M$ Support.)

Win 8.1 RTM Professional Retail Phone

Windows 7 Professional OEM:NONSLP Phone

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Office Professional Plus 2010 Retail Online key

Windows 7 Professional and Professional K with Service Pack 1 Retail Online key

Office19_RTM19_VisioPro2019R_Retail Phone

Office19_RTM19_ProjectPro2019R_Retail Phone

Office16_ProjectProR_Retail Online(Phone)

Office16_VisioProR_Retail Phone

Windows Server 2012 R2 RTM ServerDatacenter Retail Online key

Windows Server 2012 R2 RTM ServerStandard Retail Online key

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Đang dọn dẹp máy tính, lục lại được 1 key có thông tin vầy (mà check lại hổng được)
Key : 3VKCP-.....-XD863
Description : Win 10 Pre-Release ProfessionalWorkstation Retail
No quote
Key này dành cho bản Pro Workstation Insider(ver 1709 Pre-release), đợt trước muốn lấy số cho ProWorkstation thì phải dùng key này cho bản insider sau đó upgrade lên bản chính thức, hiện nay cách này vẫn dùng được nhưng không ai dùng vì các tool kích số quá mạnh và kể cả key cũng nhiều hơn.