Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1107 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

Krauser

Gà con
anyone have office 2019 pro plus retail key
please

TrHH000

Rìu Sắt
mk thấy cài lại win xong key tự nhận thì có cần thiết phải lưu lại ID vs CID k nhỉ, bác nào giải thích rõ cho em phát
Theo mình nhớ là nếu có cài lại win(ít nhất là thế) thì giữ lại cũng không có tác dụng gì nhé, để chắc chắn bạn có thể sử dụng một số công cụ như MSActBackup

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Office21_ProPlus2021MSDNR_Retail 04/08/2022 (GMT+7) GetWeb
Error Code: 0xC004C060

Win 8.1 RTM Professional Retail 04/08/2022 (GMT+7) GetWeb

Win 8.1 RTM Professional Retail 04/08/2022 (GMT+7) GetWeb

Windows 7 SP1 Professional Retail 04/08/2022 (GMT+7) GetWeb

18 x Win 10/11 RTM Professional Retail 04/08/2022 (GMT+7) GetWeb

Sửa lần cuối:

phuocsc715

Gà con
Cho mình xin 1 key office 2019 retail với ạ.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mình tưởng là ngoài backup bản quyền ra, thì iid và cid có lẽ cũng chả để làm gì, vì mỗi lần act đều thay cái mới mà nhỉ(ít nhất là nếu cài lại win)
Đó là một cách backup bản quyền khi phải cài lại phần mềm đó trên chính máy đó. Key vốn khó nhọc mới kiếm được chứ muốn dễ các bạn phải tự bỏ tiền ra mua là hiểu ngay.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Theo mình nhớ là nếu có cài lại win(ít nhất là thế) thì giữ lại cũng không có tác dụng gì nhé, để chắc chắn bạn có thể sử dụng một số công cụ như MSActBackup
Nếu windows đã kích hoạt và đã có bản quyền KTS thì khi cài mới trên thiết bị cùng với bản Windows loại đó thì nó tự kích hoạt như Pro; còn bản Enterprise thì nhập key cũ nó cho ta bản quyền KTS lại. Với Office retail chỉ cần nhập key cũ là OK. Bản VL thì phải add key cũ, ID và CID vào nó cũng kích hoạt trên máy cũ. Còn nhiều cách Backup và Restore.

Sửa lần cuối:

Viodes7

Búa Gỗ
Chào các bạn,
bạn nào còn key active online bản win 10 enterprise không cho em xin 1 key với ạ.
em xin cám ơn!