Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1109 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nó báo là "Already used on another device" rồi bác ạ. Mình mới cài lại máy, cũng đi mò mò nãy giờ chưa nhập đc cái key nào ăn cả :(
Đã biết đi xin key thì phải biết luôn khi gặp thông báo"Already used on another device" phải làm gì tiếp theo.
Key này vẫn kích hoạt ngon lành, bản quyền digital lấy từ key này còn xịn hơn key VL online!

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Đã biết đi xin key thì phải biết luôn khi gặp thông báo"Already used on another device" phải làm gì tiếp theo.
Key này vẫn kích hoạt ngon lành, bản quyền digital lấy từ key này còn xịn hơn key VL online!
Tiện có Mod ở đây mình xin góp ý: nên sửa nội quy cấm các thành viên support kiểu HẠ LƯU như phamvantruc đi,bản chất nó cũng chỉ đi lấy key MAK hoặc retail của thành viên khác đã share để post kiểu câu view câu like trá hình thôi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Tiện có Mod ở đây mình xin góp ý: nên sửa nội quy cấm các thành viên support kiểu HẠ LƯU như phamvantruc đi,bản chất nó cũng chỉ đi lấy key MAK hoặc retail của thành viên khác đã share để post kiểu câu view câu like trá hình thôi.
Đã ghi nhận ý kiến từ bạn, mình chờ thêm các thành viên khác nêu ý kiến về việc này.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Mình không tranh luận ở đây ? Mình chỉ muốn nói ,nếu mang key ra đây sẽ có người mang đi nơi khác thôi ,mình muốn sam key như vậy để giữ key còn sống cho anh em thật sự cần , còn mình không cần like ,Mình tự xóa bài đang sau khi người cần cám ơn trong hộp thư

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Mình không tranh luận ở đây ? Mình chỉ muốn nói ,nếu mang key ra đây sẽ có người mang đi nơi khác thôi ,mình muốn sam key như vậy để giữ key còn sống cho anh em thật sự cần , còn mình không cần like ,Mình tự xóa bài đang sau khi người cần cám ơn trong hộp thư
cậu nên biết nghĩ chút đi nha!
- Việc keys chia sẻ thì cả cộng đồng mạng đều biết nên khi đã được share ra thì đừng có dấu,trừ khi cậu đủ khả năng posy chia sẻ keys riêng và có tính năng post chặn view của các thành viên hay leak.
- Việc dẫn link đến nơi chứa key sẽ mang ý nghĩa tôn trọng người chia sẻ và không làm nát bét topic share keys
- Tiện nói luôn: việc cậu sang phika lượm không sót cái gì về đây cũng không hay ho gì đâu: Đừng có biến forum thành mục tiêu DDOS khi họ khó chịu.Có mấy Mod bên ấy cũng sang chia sẻ keys bên này,vì vậy những gì họ post cho mem của họ đừng có cướp hết về!

Lát nhờ Mod del mấy post này đi giúp nha.Cảm ơn Mod.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
cậu nên biết nghĩ chút đi nha!
- Việc keys chia sẻ thì cả cộng đồng mạng đều biết nên khi đã được share ra thì đừng có dấu,trừ khi cậu đủ khả năng posy chia sẻ keys riêng và có tính năng post chặn view của các thành viên hay leak.
- Việc dẫn link đến nơi chứa key sẽ mang ý nghĩa tôn trọng người chia sẻ và không làm nát bét topic share keys
- Tiện nói luôn: việc cậu sang phika lượm không sót cái gì về đây cũng không hay ho gì đâu: Đừng có biến forum thành mục tiêu DDOS khi họ khó chịu.Có mấy Mod bên ấy cũng sang chia sẻ keys bên này,vì vậy những gì họ post cho mem của họ đừng có cướp hết về!

Lát nhờ Mod del mấy post này đi giúp nha.Cảm ơn Mod.
Mình nói không muốn tranh luận ở đây .Bạn muốn mình cho bạn thấy cài gì đây .Bạn thử coi key mình vưa post ra coi có ai có không nhá .
Dùng cho 10.11 với ĐK Key(Online ) Windows 7 Professional OEM:COA: Online Key 05/08/2022 (GMT+7)

Champixx

Rìu Chiến Bạc
Windows Server 2012 RTM ServerDatacenter Retail Time: 01:49:26 08/06/2022 (GMT+7)

Windows 10/11 RTM Professional Retail Time: 01:55:42 08/06/2022 (GMT+7)

Sửa lần cuối:

troly

Gà con
Cho hỏi dùng bản office nào thì dể tìm key nhất vậy? Cảm ơn đã trả lời!

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
cho mình xin key active online của office bản nào cũng được ạ. cảm ơn các bác
Office nó có rất nhiều loại. Hiện đang dùng phổ biến có đời 2003, 2007, 2010, 2013,2016,2019,2021, office 365. Mỗi đời có các loại pro, Standar, Home, ...cho bản 32 bit (x86) hay 64 bit .Có các loại Retail, VL, ....vân vân và mây mây. Bạn nên hỏi cụ thể thì mọi người mới hỗ trợ tốt cho bạn nhé.
Có thể vào đây để lựa chọn bản cài phù hợp, dễ kiếm key như Office 2016 Pro Plus VL (x64 hay x86) chẳng hạn

shankute

Búa Gỗ
Office nó có rất nhiều loại. Hiện đang dùng phổ biến có đời 2003, 2007, 2010, 2013,2016,2019,2021, office 365. Mỗi đời có các loại pro, Standar, Home, ...cho bản 32 bit (x86) hay 64 bit .Có các loại Retail, VL, ....vân vân và mây mây. Bạn nên hỏi cụ thể thì mọi người mới hỗ trợ tốt cho bạn nhé.
Có thể vào đây để lựa chọn bản cài phù hợp, dễ kiếm key như Office 2016 Pro Plus VL (x64 hay x86) chẳng hạn
bác ơi cho em hỏi tìm key còn sống thì tìm như nào ạ, lướt ngược về mấy trang cũ hả bác

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
bác ơi cho em hỏi tìm key còn sống thì tìm như nào ạ, lướt ngược về mấy trang cũ hả bác
Đương nhiên nhưng khó cho bạn là làm sao check key? Các loaị key Retail 2019,2021 khá là hiếm. Nếu máy bạn cũ, cấu hình thấp thì nên cài office 2016 pro Plus VL mình gửi key cho. Còn máy bạn mới, cấu hình tốt thì mình có thể giúp riêng bạn cài và kích hoạt Office 2021 pro Plus qua TeamViewer . Bạn nhớ gửi vào hộp tin riêng của mình trong 10 phút nữa trong trường hợp này (mình đợi)
P/s Mình đã đợi nhưng bạn không có hồi âm. Tạm biệt nhé.

Sửa lần cuối: