Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 1105 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
CÓ KEY CHO BẢN NÀY CHO EM XIN VS CÁC BÁC
Xem phần đính kèm 36169
Chào bạn . Bạn chỉ cần Word 2019 VL .Vậy bạn làm như vậy nhá .
Xóa bản word 2019 Retail đi dùng chương trình mình gửi ở dưới tải về bản Word 2019 VL . Nhớ tắt mấy anh Ativirus đí nhá .Key mình gửi trong hộp thư cho bạn

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
cho mình xin key office 2021 với
thanks. acc lâu ngày quá vào lại thành gà con :)
Đã giúp kích hoạt vĩnh viễn xong, nhớ lưu ID, CID và key nhé.

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
mk thấy cài lại win xong key tự nhận thì có cần thiết phải lưu lại ID vs CID k nhỉ, bác nào giải thích rõ cho em phát
Bắt đầu từ windows 10 . 11office Retail , khi key đã kíc hoạt vĩnh viễn ,thì bạn cài bao nhiêu lần máy cũng không mất key .Với ĐK phần cứng không thay đổi

Sửa lần cuối:

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Bác nào có link tải bộ cài office 2019 VL cho Em xin với. Em tìm trên mạng mà chưa thấy, toàn thấy retail thôi.
Mình hay dùng cái này , cái gì cũng có ,bạn tham khảo xem.