Công cụ Internet  Tổng hợp các topic chia sẻ phần mềm VPN mạng riêng ảo trên Vn-Zoom

VNZ-ROAD
Sử dụng VPN ( Virtual Private Network) mạng riêng ảo : Đây là phương pháp tốt nhất ,an toàn nhất , các bạn sẽ kết nối internet qua một proxy VPN. Tuy nhiên có nhiều phần mềm VPN đều thu phí rất đắt
Ưu điểm của phương pháp sử dụng VPN là
- Nhanh chóng, an toàn và độ tin cậy cao. Tất cả lưu lượng web của bạn sẽ được mã hóa ,dữ liệu của bạn an toàn hơn khi hạn chế sự dòm ngó của các hacker và bảo vệ sự riêng tư của bạn.
- Bạn có thể chọn một danh sách các quốc gia, địa điểm để có được một địa chỉ IP mới.
- Dễ dàng vượt qua nếu khu vực , quốc gia , trang web nào đó ngăn chặn IP hoặc vị trí của bạn

Dưới đây là một số topic chia sẻ và hướng dẫn sử dụng VPN trên Vn-Zoom. Mình tổng hợp lại để anh em tiện theo dõi

[Share Account] Các loại tài khoản VPN premium

NordVPN Premium - Lướt web ẩn danh không biên giới!

Miễn phí 1 năm bản quyền phần mềm OkayFreedom VPN

Miễn Phí 30 ngày sử dụng ExpressVPN

Cách thay đổi địa chỉ IP của bạn

KeepSolid VPN Unlimited (Lifetime giảm giá còn 460k - Giá website là 4tr5) - Duyệt web an toàn

Nhận miễn phí 1 năm bản quyền phần mềm OkayFreedom VPN

Trả lời

tan123147

Gà con
Tụi nhà mạng coi thường ae công nghệ quá , mấy trend ấy chỉ chặn dc mấy chị em thôi . Dùng opera bật vpn của n lên ok mà

Này chặn theo kiểu cho có thôi, chứ tui méo tin chặn theo kiểu đổi .com thành .es hoặc .tv thành .xyz lại coi được {amazed} chặn từ gốc mớiđúng chứ nhỉ

tan123147

Gà con
cho mình vpn của phần miềm nào có argentina vậy mọi người

NordVPN, tính fake steam store hả bác

NghiaSoothSayer

Rìu Sắt
Chuyển vẫn chuyển được như thường, còn mua thì bằng wallet vẫn dc
steam siết chặc lại rồi nha bạn, bắt buộc có thẻ thanh toán ở nước đó mới chuyển được, chỉ xài vpn thì không chuyển được do bước xác nhận cần nhập thẻ thanh toán và nạp tiền từ thẻ vào

mrJaden

Rìu Bạc
steam siết chặc lại rồi nha bạn, bắt buộc có thẻ thanh toán ở nước đó mới chuyển được, chỉ xài vpn thì không chuyển được do bước xác nhận cần nhập thẻ thanh toán và nạp tiền từ thẻ vào
xác nhận, vừa phải vpn rồi tạo 1 tk mới để chuyển vùng đc ( google play store)

Chuyển vẫn chuyển được như thường, còn mua thì bằng wallet vẫn dc
cá nhân mình đã gặp rồi, chuyển đc store google play nhưng khi thanh toán k đc do là ngoại tệ