Hỏi/ Thắc mắc - tốc độ cài office | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc tốc độ cài office

tittau

Rìu Sắt Đôi
xin hỏi mọi người cài office 2016 mất bao lâu a
em dowload mấy bộ cài office 2016 về cài rồi mà sao tốc độ cài nó chậm kinh khủng vậy ổ ssd mà cảm tưởng tốc độ cài office còn lâu hơn cả win 10 cứ bấm cho nó cài xong vứt đó nó chạy 30-45 phút mới thấy báo xong
không biết có bộ cài nào hay có cách nào để nó cài nhanh hơn ko nhỉ lần đầu cài em cứ ngỡ là bị lỗi ngồi chờ lâu laau lâu lắm bỏ đi ăn cơm xong tối lên thấy báo xong mấy lần sau cài hộ máy khác cũng lâu thế

End love

Búa Đá
em dowload mấy bộ cài office 2016 về cài rồi mà sao tốc độ cài nó chậm kinh khủng vậy ổ ssd mà cảm tưởng tốc độ cài office còn lâu hơn cả win 10 cứ bấm cho nó cài xong vứt đó nó chạy 30-45 phút mới thấy báo xong
không biết có bộ cài nào hay có cách nào để nó cài nhanh hơn ko nhỉ lần đầu cài em cứ ngỡ là bị lỗi ngồi chờ lâu laau lâu lắm bỏ đi ăn cơm xong tối lên thấy báo xong mấy lần sau cài hộ máy khác cũng lâu thế
nếu b cài trực tuyến có thể do mạng chậm

tittau

Rìu Sắt Đôi
mình cài trên ssd tối đa 5p là xong, bác thử giải nén file ra rồi cài thử xem đừng có mount sang ổ đĩa ảo
mình cài trên 3-4 máy ssd rồi đều thế lâu lắm đoạn đầu chạy rất nhanh đến đoạn cuối khoảng 75% là đứng yên đơ ra
có thể do bộ cài kia mình cài full luôn nên lâu
nay thử dow bộ khác chỉ có word excell và powerp 2019 thì cài nhanh thật ssd chưa đến 5 p đã xong

Mechzzz

Búa Đá Đôi
Bạn tải bản iso Office khác xem. SSD của mình cài có tầm 3-5 phút thôi.

loser0507

Gà con
giống em, riêng bản 2016 pro plus rất lâu, file iso 2.24GB.

kante98

Gà con
khi tải file cài đặt trên mạng về thì lâu , nhiều khi tải đi tải lại mới được. chứ cài thì nhanh mà

baotq76

Búa Gỗ Đôi
này chắc do file rồi, với lúc cài bác bỏ hết mấy ứng dụng không cần thiết đi