Yêu cầu Phần mềm - Tìm account Grammarly Premium | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Tìm account Grammarly Premium

trungnghiatn

Búa Gỗ
Hồi trước có đợt free quá trời, xong nó nâng cấp chức năng nên remove hết trơn. giờ khó kiếm lắm. có góp tiền mua chung thôi

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Cái này sài lâu dài nên tôi nghĩ bạn nên mua hẳn mà sài. Tôi cũng mới mua 1 acc grammarly premium hạn vĩnh viễn, bảo hành trong 1 năm với giá 400k. Mặc dù nhìn là biết acc get dựa vào email edu của mấy trường nước ngoài nhưng có bảo hành 1 năm nên cũng tin tưởng, dù sài dc 1 năm rồi acc bốc hơi cũng không sao, vì tính ra mỗi ngày bạn chỉ bỏ ra hơn 1.000 VND một xíu nhưng trợ giúp rất nhiều cho công việc và học tập thì tại sao không dám mua

senshin2408

Búa Đá
Grammarly Premium thì mình có nhưng vấn đề là lấy gì để đảm bảo là bạn sẽ không đổi mật khẩu?
Mình không có gì đảm bảo nhưng mình biết đổi mật khẩu thì người thiệt là mình chứ không phải bạn. Cho nên tại sao mình lại đổi? Nếu bạn cần mình làm gì để đảm bảo thì mình sẵn sàng làm nếu có thể.

khoione

Rìu Vàng Đôi
acc grammarly hình như chỉ xài được 1 máy mỗi acc đúng không nhỉ mọi người, vậy sao share đc ta

ltduy001

Gà con
acc grammarly hình như chỉ xài được 1 máy mỗi acc đúng không nhỉ mọi người, vậy sao share đc ta
Mình nhớ có đọc ở đâu đó là 1 Acc grammarly có thể dùng được 20 máy lận. Hiện tại nơi mình làm việc cũng dùng chung 1 acc (đã cài và sử dụng trên 8 máy) cả mấy tháng rồi vẫn ko sao cả.
Cái vụ ko chia sẻ là vì sợ bị đổi pass thôi.

MrChef

No longer available on earth
Hi anh @MrChef,
Em đang trong quá trình học tiếng anh, đặc biệt Writing skill em còn yếu, không biết anh có thể cho em dùng chung acc grammarly không ạ.
Em đảm bảo sẽ dùng có trách nhiệm ạ!
Mình rất tiếc là hiện tại mình không chia sẻ thêm cho ai được nữa nhé.