Hướng dẫn - Thủ thuật dành cho ai đang dùng máy tính Linux hay Windows mà bị Chặn Trang RSLOAD.NET | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Thủ thuật dành cho ai đang dùng máy tính Linux hay Windows mà bị Chặn Trang RSLOAD.NET

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Ai Đang dùng máy tính cho dù là Linux hay WIndows mà hiện tại không thể truy cập trang Rsload.net hay bất cứ trang nào mà không tiện hoặc khó cài đặt DNS hay linh hoạt DNS kiểu dạng DNS Jumper chẳng hạn. Như mình là mình không dùng được DNS Jumper của Sodum chấm o rờ gờ rồi. Và mình dùng Linux là hệ điều hành chính rồi. Càng không có cài đặt vpn giả lập khu vực vì trên Linux tốn sức rườm rà quá. Mình đã thử cài đặt tor bo rầu. Và truy cập trang bị chặn nó đơn giản nhẹ nhàng không phải cài VPN hay DNS gì cả chỉ cần nó báo connected của trình duyệt là tự khắc vào ngay. Hầu hết nhiều bác phải tìm cách vượt tường lửa như Ultrasuft ( Trung của) rồi các công cụ tường lửa khác để vượt rào. Nhưng giờ dùng trình duyệt này khỏi vào tường lửa và không cần kiến thức nhiều mệt não. Chúc các bạn thành công. Việc của các bạn không cần hướng dẫn nhiều mà chỉ việc cài Toi Bò Rầu và sau đó sử dụng là xong.
Link của HĐH ALL Home :https://www.torproject.org/download/
còn riêng hệ điều hành Linux thì có thể tải bằng code Flatpak:
flatpak install flathub org.torproject.torbrowser-launcher
Screenshot from 2024-01-28 14-20-08.png

Sửa lần cuối:

Harris643

Gà con
thanks bác, nhưng sao mình ko thấy home button, tor bỏ home button luôn ah