thông báo lỗi kaspersky small office | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

thông báo lỗi kaspersky small office

viethfan

Búa Gỗ
các bác nào có cách tắt thông báo , cập nhật này được không ạ, bị suốt như vậy, cứ điên cái đầu vì cái này quá

Attachments

26.8 KB · Lượt xem: 24,459

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Bấm vào xem chứng chỉ nhé. rồi có thể setup lại chứng chỉ đó là có thể

viethfan

Búa Gỗ
Bấm vào xem chứng chỉ nhé. rồi có thể setup lại chứng chỉ đó là có thể
set up chứng chỉ như nào vậy bác

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
set up chứng chỉ như nào vậy bác
bấm vào tiếp tục hoặc xem chứng chỉ rồi chụp thêm cái hình sau khi bấm xem chứng chỉ để mình hỗ trợ nhé. Nếu được thì remote nhé. vì qua ảnh từng bước chụp hình hơi lâu. Mình thích hỗ trợ qua Nomachine hơn.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Đã xong rồi. mặc dù máy của bạn ấy phản hồi hơi chậm ( Remote không rõ vì sao- vì chưa kiểm tra hệ thống chỉ xử lý vấn đề bạn ấy nêu thôi) nhưng mà đã xử lý thành công 1 phần và cho bạn ấy tự xử lý phần còn lại vì đã nắm được cơ bản cách xử lý. cài Nomachine mà không kết nối được bởi cái khó ở của Kaspersky. Dùng Teamviewer thì vào được nhưng phản hồi chậm. khả nghi vấn đề chiếm dụng ram và kiểm soát hệ thông của kaspersky và MS đang đội ram và bộ nhớ dùng lớn quá. Anh em cần mình hỗ trợ sau này yên tâm nhé. Vì mình không Cr@ck hay dùng app Cr@ck nữa vì ổ cứng bad đi luôn ổ rồi. thứ nữa là mình không kiếm tiền bằng việc hỗ trợ máy tính online. Do đó đảm bảo an toàn và free for all vì lý do mình làm việc khác kiếm tiền. IT và Security chỉ là đam mê phụ - kiểu niềm vui chơi chơi cho đỡ buồn thôi