Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Hỗ trợ vẽ biểu đồ trên PowerPoint! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Hỗ trợ vẽ biểu đồ trên PowerPoint!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm think-cell chart là một trong những phần mềm trong bộ phần mềm Microsoft Office, nó hỗ trợ phần mềm Microsoft PowerPoint giúp làm các biểu đồ một cách chuyên nghiệp, nhanh chóng, hỗ trợ làm các biểu đồ phức tạp như waterfalls, Mekkos, Gantts phục vụ đắc lực nhất cho công việc trình chiếu, giảng dạy.

Think Cell Chart có giao diện tương đối đơn giản với nhiều tùy chọn biểu đồ khác nhau vì vậy, bạn không cần mất công tìm kiếm chúng trong menu của PowerPoint. Think Cell Chart cho phép chỉnh sửa hoàn toàn các bảng trong slide không chỉ là thông tin hiện có mà còn bao gồm cả các hình ảnh.

Download Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Link cực hiếm, duy nhất tại VN-Zoom):
For more infomatio to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu có link die thì các bạn thông báo trực tiếp cho mình ngay tại topic này nhé :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Admin cho minh hoi version Think Cell nay tuong thich voi ban Microsoft Office nao the?
Minh dung MS 2016 ko chay duoc

Bản này là bản đã rất cũ, từ năm 2011, vậy nên nó chỉ tương thích từ phiên bản 2010 đổ xuống thôi bạn ạ :) Các phiên bản mới hơn của phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc, phiên bản 5.2 này là hàng hiếm trên mạng đấy bạn ạ :D

w74mt

Gà con
Cell nay tuong thich voi ban Microsoft Office nao the?
Minh dung MS 2016 ko chay duoc
Chủ thớt ơi, có tìm được thuốc cho bản mới hơn không :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chủ thớt ơi, có tìm được thuốc cho bản mới hơn không :(

Bản này là bản đã rất cũ, từ năm 2011, vậy nên nó chỉ tương thích từ phiên bản 2010 đổ xuống thôi bạn ạ :) Các phiên bản mới hơn của phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc, phiên bản 5.2 này là hàng hiếm trên mạng đấy bạn ạ :)

Phần mềm think-cell chart là một trong những phần mềm trong bộ phần mềm Microsoft Office, nó hỗ trợ phần mềm Microsoft PowerPoint giúp làm các biểu đồ một cách chuyên nghiệp, nhanh chóng, hỗ trợ làm các biểu đồ phức tạp như waterfalls, Mekkos, Gantts phục vụ đắc lực nhất cho công việc trình chiếu, giảng dạy.

Think Cell Chart có giao diện tương đối đơn giản với nhiều tùy chọn biểu đồ khác nhau vì vậy, bạn không cần mất công tìm kiếm chúng trong menu của PowerPoint. Think Cell Chart cho phép chỉnh sửa hoàn toàn các bảng trong slide không chỉ là thông tin hiện có mà còn bao gồm cả các hình ảnh.

Download Think Cell Chart 5.2.21066 Full -censor- (Link cực hiếm, duy nhất tại VN-Zoom):

No quote

Nếu có link die thì các bạn thông báo trực tiếp cho mình ngay tại topic này nhé :)
Minh dang can chuong trinh. Tai xuong thu xem nao

phongnnelcom

Gà con
mình vào 1 web toàn tiếng Nga bạn ạ, ko hiểu có tải về được ko vì sợ phần mềm độc

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình vào 1 web toàn tiếng Nga bạn ạ, ko hiểu có tải về được ko vì sợ phần mềm độc

Web lưu trữ file nổi tiếng của Nga đó bạn, cách download bạn xem video bên dưới:

Bản này thuốc sạch sẽ bạn nhé, đã test nên bạn khỏi lo.