Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Hỗ trợ vẽ biểu đồ trên PowerPoint! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Hỗ trợ vẽ biểu đồ trên PowerPoint!

littlecrabvt

Búa Gỗ
Bác chủ thớt ơi, PowerPoint của em báo là bản Thinkcell này ko tương thích với MS Office. (hình)
Nhờ bác kiểm lại giúp em với nhé ạ, em đang xài Office 365.
Em cảm ơn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác chủ thớt ơi, PowerPoint của em báo là bản Thinkcell này ko tương thích với MS Office. (hình)
Nhờ bác kiểm lại giúp em với nhé ạ, em đang xài Office 365.
Em cảm ơn!

Think Cell này chỉ tương thích mấy bản Office cũ thôi bạn ạ, vì bản thân nó cũng là một phiên bản rất cũ rồi, mấy phiên bản mới thì chưa có thuốc bạn ạ :D

littlecrabvt

Búa Gỗ
Think Cell này chỉ tương thích mấy bản Office cũ thôi bạn ạ, vì bản thân nó cũng là một phiên bản rất cũ rồi, mấy phiên bản mới thì chưa có thuốc bạn ạ :D
Hiện tại bác test thử thì nó chạy đến khoảng bản office nào bác nhỉ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hiện tại bác test thử thì nó chạy đến khoảng bản office nào bác nhỉ?

Mình từ trước đến nay vẫn dùng 2003 thôi, chứ không có dùng bản mới hơn vì quen rồi, nhu cầu mình tối giản thôi. Bạn có thể thử từ 2007 vì 2007 giao diện bắt đầu giống và cơ bản giống với các bản mới hiện nay.

AmanTP

Gà con
phức tạp quá

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Link tải vẫn ổn bạn nhé ;)
======
TKB11 R/C: AL745-SMT1H-8826S
Giúp mk với. xin cam on

Phần mềm TKB 11 bạn vào topic bên dưới để được hỗ trợ:

Phần mềm think-cell chart là một trong những phần mềm trong bộ phần mềm Microsoft Office, nó hỗ trợ phần mềm Microsoft PowerPoint giúp làm các biểu đồ một cách chuyên nghiệp, nhanh chóng, hỗ trợ làm các biểu đồ phức tạp như waterfalls, Mekkos, Gantts phục vụ đắc lực nhất cho công việc trình chiếu, giảng dạy.

Think Cell Chart có giao diện tương đối đơn giản với nhiều tùy chọn biểu đồ khác nhau vì vậy, bạn không cần mất công tìm kiếm chúng trong menu của PowerPoint. Think Cell Chart cho phép chỉnh sửa hoàn toàn các bảng trong slide không chỉ là thông tin hiện có mà còn bao gồm cả các hình ảnh.

Download Think Cell Chart 5.2.21066 Full (Link cực hiếm, duy nhất tại VN-Zoom):

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu có link die thì các bạn thông báo trực tiếp cho mình ngay tại topic này nhé :)
Cảm ơn bạn nhé. Dùng ok

PalPalm

Gà con
Thớt update bản mới đi... bản đang có là 21066 bản trên web think-cell là 32932