This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thị lực gấp 20 lần người bình thường có thể nhận dạng thấy người cách 1,6km

CÔ GÁI CÓ THỊ LỰC SIÊU PHÀM GẤP 20 LẦN NGƯỜI THƯỜNG
Veronica Seider là một nha sĩ người Đức nhưng có vẻ “quyền hạn” mà cô đang được sở hữu lại không liên quan gì đến răng lợi cho lắm. Đó là cô sở hữu cặp mắt như superwoman ngoài đời thực với thị lực gấp 20 lần so với người bình thường.

Seider không biết rằng cô có tầm nhìn siêu phàm cho đến khi vào khoảng hai mươi tuổi các bạn học đại học cùng cô đã phát hiện ra khả năng siêu phàm đó. Cô có thể nhìn rõ những thứ siêu nhỏ, có thể nhìn xa hàng dặm và thậm chí nhận ra từng pixel màu sắc khác nhau trên màn hình Với thị lực gấp 20 lần người bình thường, cô cũng có thể nhận dạng thấy người ở cách 1,6km
Nếu từ quan điểm sinh học thì điều đó là không thể. Tuy nhiên, Seider đã trải qua một số cuộc kiểm tra chứng minh thị lực thần kỳ của mình. Khả năng quan sát của cô đã được ghi vào sách kỷ lục Guinness. Hiện tại cô vẫn sống một cuộc sống bình lặng với tư cách là một nha sĩ và giúp đỡ mọi người bằng nụ cười của mình

Nguồn kiến thức dễ hiểu

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Byakugan ngoài đời thực đây rồi..

luvis

Rìu Vàng Đôi
Ko rõ có phải người này ko, nhưg mình nhớ có đọc 1 thông tin như này ở quyển tạp chí tri thức trẻ cách đây phải gần 20 năm rồi ấy )