Tenorshare Windows Password Recovery Tool Ultimate v7.1.2.3 Full - Phục hồi mật khẩu Windows | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tenorshare Windows Password Recovery Tool Ultimate v7.1.2.3 Full - Phục hồi mật khẩu Windows

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tenorshare Windows Password Recovery Tool Ultimate là một chương trình phục hồi mật khẩu cho Windows rất mạnh mẽ. Với nó, người dùng có thể lấy lại mật khẩu cho cả tài khoản người dùng cục bộ và tài khoản tên miền. Hơn nữa, nó còn hỗ trợ tài khoản quản trị và những tài khoản khác của người dùng.

Tính năng chính:

Khôi phục mật khẩu cục bộ cho Windows
  • Gỡ bỏ hoặc thiết lập lại mật khẩu Windows cho tài khoản của quản trị viên và người dùng khác.
  • Tạo ra một tài khoản quản trị mới nếu bạn e ngại rằng một vài người sẽ sử dụng tài khoản trước đó của mình.
  • Hỗ trợ khôi phục mật khẩu cho Windows 8 cũng như các hệ điều hành khác, bao gồm cả: Windows 7, Windows XP và Windows Vista.
Khôi phục mật khẩu tên miền cho Windows
  • Thiết lập lại hoặc gỡ bỏ mật khẩu của tài khoản quản trị tên miền và người dùng khác.
  • Tạo ra một tài khoản quản trị tên miền mới nếu một ai đó đang có ý định hack tài khoản trước đó của bạn.
  • Làm việc hiệu quả với Windows Server 2012 (R2)/2008 (R2)/2003 (R2).
Ghi một đĩa phục hồi mật khẩu
  • Hoạt động giống như một phần mềm ghi đĩa và tạo tập tin ảnh ISO, nhờ đó giúp cho quá trình khôi phục lại mật khẩu thuận tiện hơn.
  • Ghi một đĩa thiết lập lại mật khẩu chỉ với một cú nhấp chuột vào nút Burn trên phần mềm.
  • Thoải mái lựa chọn đĩa CD, DVD hoặc ổ đĩa flash USB.
Khôi phục lại mật khẩu Windows cho bất kỳ máy tính nào
  • Khôi phục mật khẩu Windows bị quên cho cả máy tính để bàn và máy tính xách tay.
  • Hỗ trợ tất cả dòng máy tính phổ biến trên thị trường hiện nay như: HP, Dell, Sony, ASUS, Lenovo, Acer, Samsung, Toshiba, vv.
  • Tương thích với tất cả máy tính chạy trên phiên bản 32 hoặc 64 bit của hệ điều hành Windows.
Khôi phục mật khẩu Windows chỉ với 3 bước đơn giản
  • Ghi một đĩa reset mật khẩu bằng ổ đĩa CD/DVD/ flash USB trên một máy tính khác.
  • Thiết lập BIOS để khởi động máy tính bị khóa từ CD/DVD/USB.
  • Thiết lập lại mật khẩu đăng nhập cho Windows.
Một vài tính năng khác:
  • Rất dễ sử dụng, vì vậy ngay cả người dùng thông thường có thể thao tác nó.
  • Đảm bảo tỷ lệ phục hồi thành công 100%.
  • Công nghệ giải mã mật khẩu tiên tiến sẽ đảm bảo rằng bạn khôi phục mật khẩu chỉ trong vài phút.
  • An toàn và không gây bất cứ thiệt hại nào cho phần cứng hoặc làm đánh mất dữ liệu của người dùng.
Yêu cầu hệ thống:
  • Tốc độ xử lý: 800 MHz
  • Dung lượng bộ nhớ RAM: 512 MB
  • Dung lượng ổ cứng trống: 20 MB
  • GPU: NVIDIA G80+
  • 1 ổ CD-ROM, DVD-ROM và flash USB
Download Tenorshare Windows Password Recovery Tool Ultimate v7.1.2.3 Full - Phục hồi mật khẩu Windows

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

tamtran288

Gà con
Bạn ơi mình nhấn like rồi mà kô thấy link,chỉ toàn số thôi.bạn cho mình link lại nhé cám ơn bạn nhiều.
À bạn có phần mềm Isumsoft windows password ko bạn?nếu có bạn cho mìn xin nhé.cảm ơn bạn 😅

tamtran288

Gà con
Oh mình làm theo hướng dẫn lấy dc link rồi sorry bạn mình gà con hehe.nếu bạn có phần mềm isumsoft thì cho mình nhé.😍

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi mình nhấn like rồi mà kô thấy link,chỉ toàn số thôi.bạn cho mình link lại nhé cám ơn bạn nhiều.
À bạn có phần mềm Isumsoft windows password ko bạn?nếu có bạn cho mìn xin nhé.cảm ơn bạn 😅

Phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc bạn nhé, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì gửi mình nhé.

tamtran288

Gà con
Mình mua laptop củ bị lock windows,mình xem trên mạng thấy phần mềm đó phá dc,nếu bạn thấy phần mềm nào chuẩn thì cho mình xin nhé,thanks bạn nhiều và chúc bạn nhiều sức khoẻ.