Công cụ Internet - Teamviewer v15.9.4 Portable - Phần mềm điều khiển máy tính từ xa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Teamviewer v15.9.4 Portable - Phần mềm điều khiển máy tính từ xa

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Chắc là team trước của bạn sao đó nên nó dính vào reg , chứ tôi chạy portable này từ hồi ver 14 đến nay update liên hồi ko thấy nó báo gì hết
và 1 việc đặt pass cố định thì nó gán cho mình ko phải là phi thương mại
Có cách nào xóa file reg đó đi không bác. Trước giờ mình sài bản V14 dc chia sẻ trên VNZ. Sau mỗi lần sài thì chạy cái file reset ID để khỏi bị giới hạn 5 phút

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
TeamViewer Portable vs TeamViewer QuickSupport thì cái nào hơn vậy bác? Em hay dùng TeamViewer QuickSupport nên không để ý bản Portable
QuickSupport - HỖ TRỢ NHANH > Dùng trong trường hợp chỉ chạy 1 lần (dùng cho người nhờ Hỗ trợ).
Bắt buộc phải chạy với quyền Admin.
Bản Portable nếu build tốt > Nhiều tính năng như bản Setup; dùng lâu dài-cho đến khi Team phát hiện... (chủ yếu dành cho người Hỗ trợ).

Mấy bạn Hỗ trợ qua Teamviewer thường xuyên (không nói mấy cao thủ) > không sớm thì muộn sẽ bị khóa Teamviewer và có dùng cách này cách kia fix, sửa > Thì sớm muộn gì cũng lại bị khóa lại.
Vậy nên rất cần 1 bản Team Portable chạy được lâu dài (5-7 tuần gì đó, chứ chẳng mong hơn)> Rồi sớm muộn gì cũng bị khóa; cứ tuần tự vậy.
Còn bản quyền chính thức Team thì đvt vài chuc củ/license.

Sửa lần cuối:

laanhtuanngoc

Rìu Bạc
QuickSupport - HỖ TRỢ NHANH > Dùng trong trường hợp chỉ chạy 1 lần (dùng cho người nhờ Hỗ trợ).
Bắt buộc phải chạy với quyền Admin.
Bản Portable nếu build tốt > Nhiều tính năng như bản Setup; dùng lâu dài-cho đến khi Team phát hiện... (chủ yếu dành cho người Hỗ trợ).

Mấy bạn Hỗ trợ qua Teamviewer thường xuyên (không nói mấy cao thủ) > không sớm thì muộn sẽ bị khóa Teamviewer và có dùng cách này cách kia fix, sửa > Thì sớm muộn gì cũng lại bị khóa lại.
Vậy nên rất cần 1 bản Team Portable chạy được lâu dài (5-7 tuần gì đó, chứ chẳng mong hơn)> Rồi sớm muộn gì cũng bị khóa; cứ tuần tự vậy.
Còn bản quyền chính thức Team thì đvt vài chuc củ/license.
em thấy ở trang chủ có bản Portable ở trang chủ mà

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
em thấy ở trang chủ có bản Portable ở trang chủ mà
Thanks bạn!
Đó giờ không biết (không nghe ai chia sẻ) hay là mới gần đây mới có Team Portble chính chủ.
Không biết là bản này xài thể nào, nhưng dự là Team cũng cho xài xx lượt free rồi khóa giới hạn 1 phút thôi.

Tôi cũng đã từng xài bản 14.xxx Portble (không rõ nguồn) cũng dạng này > bị Team khóa liên tục, hoặc Auto update cài bản free > Lại cho chạy vài lượt rồi lại khóa.
Với tôi bản Team 14. Không dùng dạng Reset được. Kể cả các bạn uy tín chia sẻ cũng bị khóa hết, mặc dù mỗi lần chạy lại Reset đều cho ID khác. Chắc thời gian đó xài Team quá nhiều hắn ghi vô sổ đen ở đâu đó rồi.