Tể Tướng Lưu Gù 1998 (Uncut 4K H.265 HEVC/3 audio Việt) - Google Drive | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tể Tướng Lưu Gù 1998 (Uncut 4K H.265 HEVC/3 audio Việt) - Google Drive

friedtofu

Búa Gỗ

Tên gốc tiếng Hoa: 宰相刘罗锅 - Tể Tương Lưu La Oa
Loại hình: Phim cổ trang
Thời lượng: 40 tập
Biên kịch: Thạch Linh; Trương Tử Ân
Audio: Thuyết minh Thu Hiền - VTV (mặc định), Ngọc Thạch - Hà Nội TV, lồng tiếng - Cty Ảnh Vương

Mã:
https://drive.google.com/drive/folders/16-3elxqK6w-XAbO23pucY7bebAcuAGYO

Hic, dù đã tạo bản copy vào google drive chính chủ, vẫn bị giới hạn tải xuống :(

Theiaz

Rìu Sắt Đôi
Hic, dù đã tạo bản copy vào google drive chính chủ, vẫn bị giới hạn tải xuống :(
Mình giới thiệu cho các bạn muốn tải xuống mà không được (giới hạn tải xuống,...) bằng cách các bạn tải phần mềm "All Video Downloader Pro" về rồi Paste link của video đó vào là tải được hết. Phần mềm này rất đa năng. tải được rất nhiều video nếu có link. Mình đã test thử 1 Video 1,4Gb mà tải có 2-3 phút. :D

Napleon271

Búa Gỗ
lần đầu coi {bad_smelly}

QaTaQaTa

Gà con

Tên gốc tiếng Hoa: 宰相刘罗锅 - Tể Tương Lưu La Oa
Loại hình: Phim cổ trang
Thời lượng: 40 tập
Biên kịch: Thạch Linh; Trương Tử Ân
Audio: Thuyết minh Thu Hiền - VTV (mặc định), Ngọc Thạch - Hà Nội TV, lồng tiếng - Cty Ảnh Vương

Mã:
https://drive.google.com/drive/folders/16-3elxqK6w-XAbO23pucY7bebAcuAGYO
Tìm phim này bản đẹp mãi. thanks bạn

Dinhanh218

Gà con
bạn ơi link google drive bị hỏng rồi , có gì phiền bạn reup giúp mình với đc không ạ