Giveaway - Tài khoản premium Picsart | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Tài khoản premium Picsart

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Screenshots-for-Picsart-app-for-Google-Drive-Web_1280x800_15aab871d24ed33ec.jpeg

Mình có tìm được 3 tài khoản Picsart premium này nhưng không cần đến, đưa lên cho bạn nào cần sử dụng thì lấy nha. Hạn sử dụng ngẫu nhiên do hàng lượm được mà, tùy duyên vậy nhen. Bạn có toàn quyền đổi email, mật khẩu khi đăng nhập.
Truy cập https://picsart.com/ để sử dụng.
-----------------
update: Đã được các bạn đổi mật khẩu hết rồi.

Sửa lần cuối:

secpol

Rìu Chiến Bạc
Like! Nhưng nhu cầu của mình chỉ là ghép ảnh nên cũng chưa cần đến tài khoản premium.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Ghép ảnh dùng canva là lẹ làng nhất.
Dung lượng bộ cài lớn hơn thằng này và dùng trên điện thoại nó không trực quan.

surface

Rìu Bạc Đôi
Screenshots-for-Picsart-app-for-Google-Drive-Web_1280x800_15aab871d24ed33ec.jpeg

Mình có tìm được 3 tài khoản Picsart premium này nhưng không cần đến, đưa lên cho bạn nào cần sử dụng thì lấy nha. Hạn sử dụng ngẫu nhiên do hàng lượm được mà, tùy duyên vậy nhen. Bạn có toàn quyền đổi email, mật khẩu khi đăng nhập.
Truy cập https://picsart.com/ để sử dụng.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
có được đâu bác?cái tk đầu là tk thường 2 tk sau ko đăng nhập dc do sai mật khẩu

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
có được đâu bác?cái tk đầu là tk thường 2 tk sau ko đăng nhập dc do sai mật khẩu
Tài khoản đầu khi mình test vẫn là premium.
Hai tài khoản sau đã được người đến trước đổi mật khẩu để dùng rồi bạn.