Tài khoản nghe nhạc trực tuyến | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tài khoản nghe nhạc trực tuyến

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Mình mới reg một acc s-p-o-t-i-f-y 1 tháng. Cho bạn nào cần.

Cần có 30 ngày đăng kí để nhận được tài khoản.

Và mình chỉ chia sẻ cho 3 người nghe thôi, vì trang nghe nhạc này không thể nghe cùng lúc được, để cho 3 bạn nhanh tay có thể nghe được một cách thoải mái nhất.

Ngưng share nha các bạn. :D

Sửa lần cuối:

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu cách này không bị fix, thì con sẽ reg mỗi tháng 1 cái cho mọi người sử dụng :D .
Hêh trang nhạc trả phí này nghe nhạc đúng là đỉnh hơn nhiều mấy trang trực tuyến khác.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Hêh trang nhạc trả phí này nghe nhạc đúng là đỉnh hơn nhiều mấy trang trực tuyến khác.
Dạ đúng rồi ạ. Nghe nhạc trang này rất đỉnh nhưng nó thua NCT ở chỗ không thể thêm file MP3 bên ngoài vào thôi ạ. Không nghe được ghi âm giọng vịt đực của mình, quả là buồn :(

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dạ đúng rồi ạ. Nghe nhạc trang này rất đỉnh nhưng nó thua NCT ở chỗ không thể thêm file MP3 bên ngoài vào thôi ạ. Không nghe được ghi âm giọng vịt đực của mình, quả là buồn :(
Nct là trang trong nước mà,trang này quốc tế chỉ có ca sỹ mới được đăng lên thôi :D nhưng nếu phản hồi nhiều có thể họ sẽ cho thêm mục người dùng đăng tải nhạc của mình lên.

ntnguyen

Rìu Vàng
Thực ra thì vẫn có thể up được file mp3 ở ngoài vào playlist của mình, nhưng phải kết hợp với app spotify trên laptop nữa, mình up file ngoài vào spotify hoài :p

dangconghanh

Búa Đá
Mình mới reg một acc s-p-o-t-i-f-y 1 tháng. Cho bạn nào cần.

Cần có 30 ngày đăng kí để nhận được tài khoản.

Và mình chỉ chia sẻ cho 3 người nghe thôi, vì trang nghe nhạc này không thể nghe cùng lúc được, để cho 3 bạn nhanh tay có thể nghe được một cách thoải mái nhất.

Ngưng share nha các bạn. :D

Không có trích dẫn
thử xem