Tải ISO Windows 10 LTSC 2019 AIO Cập Nhật 08/2021 Mới Nhất | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tải ISO Windows 10 LTSC 2019 AIO Cập Nhật 08/2021 Mới Nhất

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bản này của bên Adguard, mình đã đăng cách đây mấy hôm rồi, bạn đăng lại sao không ghi nguồn chính thức của file ISO?

Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có biết cách tắt "Window Update" triệt để trên bản này không?
Mình đã disable service window update nhưng mà một hôm đẹp trời nào đó Window nó lại tự enable lên.

Bạn dùng tool Windows Update Blocker 1.6 để block cho nhanh, khi nào cần Update thì mở lại bằng tool đó luôn.

tregiengchan

Rìu Sắt
Bạn dùng tool Windows Update Blocker 1.6 để block cho nhanh, khi nào cần Update thì mở lại bằng tool đó luôn.
Bạn dùng thử tool này chưa? Nó an toàn chứ? Mình rất ngại dùng tool ngoài để can thiệp vào hệ thống.

AnhQuan15

Búa Gỗ
Mình tải bản LTSC từ Mic về, nó tự nhận active từ kích hoạt trước đó, nhưng góc phải màn hình (khi cài bản gốc từ Mic) lại xuất hiện thông báo 90 ngày (dù vào active thì báo đã actived) các bạn cho mình cách giải quyết với ạ?