Chia sẻ - Synthesia - Chuyển Text thành Video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Synthesia - Chuyển Text thành Video

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Tối qua tình cờ mình thấy công cụ này trên ProductHunt, nên chia sẻ với mọi người.
Synthesia - Công cụ giúp chuyển 1 đoạn text bất kỳ thành video

Cụ thể hơn thì bạn nhập text bất kỳ >> Công cụ sẽ tạo ra 1 video với đoạn text đó >> bên dưới là có link demo mình tạo tối qua. Mình nghĩ cũng khá là thú vị.
Video: https://share.synthesia.io/03563180-3a9e-4e7c-adb9-6bcfa1952f7a

Có bản miễn phí cả nhà nhé! Điền text >> Nhập email >> Đợi khoảng 10p để họ duyệt, link video sẽ được gửi về email

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Cám ơn bác, nhưng bên Anony đăng lâu lắm rồi bác ợ.
Anony là box khác hay forum khác bác, để em biết em còn xóa khỏi trùng.
Em hiện giờ ít đọc mấy trang công nghệ trong nước lắm, thi thoảng thấy mấy cái công cụ hay ho thì chia sẻ lên thôi.

Huynhtam01284

Búa Đá Đôi
Forum trong nước bác ợ, nên chắc ae cũng không để ý đâu. Bác lấy cái tên e nêu bên trên ghi thêm chữ "viet" chấm cục "cơm" là ra ạ. hihi