Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000) | Page 15 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Symantec Endpoint Protection v.14.3 – bổ sung thêm​

Đặc trưng Symantec Endpoint Protection

• Dịch vụ đám mây về mối đe dọa thông minh mới
  • Hiệu suất và hiệu quả tốt nhất
  • Phát hiện hành vi đáng ngờ mới
  • Chống vi-rút, chống phần mềm gián điệp và tường lửa
  • Khả năng khóa hệ thống tự động
  • Kiểm soát hạn chế và cho phép truy cập
  • Phát hiện nhanh chóng phần mềm độc hại và các mối đe dọa
  • Bảo vệ mở rộng với tính linh hoạt
  • Tính chính trực phát hiện thay đổi trái phép
  • Quản lý giữa vật lý và ảo
  • Theo dõi và kiểm soát hành vi của ứng dụng
  • Được tối ưu hóa cho vật lý và ảo
  • Chủ động bảo mật hệ sinh thái của bạn
  • Cung cấp nhiều lớp bảo vệ
  • Triển khai từ xa và quản lý khách hàng
  • Máy khách và bảng điều khiển công suất cao duy nhất
  • Ngăn chặn các tệp độc hại và phần mềm độc hại hàng loạt
  • Rất dễ triển khai, cập nhật và quản lý
  • Hỗ trợ danh sách trắng và danh sách đen
  • Và nhiều hơn nữa.

Download :

Link Google Drive:

• Windows :

• macOS :

Link UploadMX:

• Windows :
  • macOS :

pass : sbz

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
Thằng này bản unmanaged mà dùng tool tắt update windows đi nó ko cập nhật đc csdl, có bạn nào biết cách tắt update mà nó vẫn cập nhật đc csdl không chỉ giúp mình.

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng tool gì? Mình thấy dùng cái này thì chức năng update của SEP vẫn hoạt động bình thường: https://www.greatis.com/stopupdates10/

Mình dùng tool của anh-dv
Chạy tool đó xong bấm update là nó bảo update bị tắt ko update được nữa. Còn nếu tắt update trước rồi mới cài thằng symantec thì bấm live update bị mờ luôn.

yuwakuitian

Rìu Bạc
Trang anh-dv thì cũng vẫn dẫn đến trang mình nói ở trên thôi :D Mình thử trên cả máy thật lẫn máy ảo đều bình thường (mình dùng bản portable). Bạn vào trang đó tải bản mới nhất xem thử.

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
Trang anh-dv thì cũng vẫn dẫn đến trang mình nói ở trên thôi :D Mình thử trên cả máy thật lẫn máy ảo đều bình thường (mình dùng bản portable). Bạn vào trang đó tải bản mới nhất xem thử.
Thanks bạn, để mình dùng thử của bạn, tại mình thấy của bạn và anh-dv khác nhau hoàn toàn mà, 2 phần mềm 2 website khác nhau.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bản này mình thấy cài thử vào máy cảm nhận thấy chạy có vẻ ỳ ạch hơn, dùng được 2 bữa thì tháo ra.

yuwakuitian

Rìu Bạc
Thanks bạn, để mình dùng thử của bạn, tại mình thấy của bạn và anh-dv khác nhau hoàn toàn mà, 2 phần mềm 2 website khác nhau.
Chắc bạn không để ý, tên và giao diện của tool trên trang anh-dv và tool kia giống nhau y hệt. Mà anh-dv cũng nói rõ và dẫn lịnk đến trang kia mà.

Bản này mình thấy cài thử vào máy cảm nhận thấy chạy có vẻ ỳ ạch hơn, dùng được 2 bữa thì tháo ra.
Qua năm tháng, tính năng của HĐH và các soft càng ngày càng phình to. Chỉ có cái phần cứng cũ là chưa/không thể nâng cấp theo được. Máy cứ ì ạch dần cũng là tất yếu thôi bạn. Con máy bàn của mình giờ khởi động lâu như rùa cụ luôn :D

tdan3034

Gà con
@yuwakuitian ơi, bạn xem giúp mình bản 12 còn được hỗ trợ ko, mình đang sử dụng symantec endpoint protection manager 12 cho các máy XP mà dạo gần đây nó đều bị lỗi vàng ko còn xanh nữa, bản manager cũng ko update lên các bản cập nhật tự động được, bạn xem giúp mình với