Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000) | Page 22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Symantec Endpoint Protection 14.3.0 RU6 (14.3.9205.6000)

taihdhpu2

Rìu Vàng
Bạn có thể tải từ link của ruboard. Đó là bộ cài nguyên gốc và cũng rất dễ tải. Muốn tải file nào, bạn rê chuột tới rồi click vào mũi tên ở góc trên bên phải tệp đó là được.
Tải xong cài và đến khi gỡ nó yêu cầu mật khẩu bạn ạ

yuwakuitian

Rìu Bạc
Tải xong cài và đến khi gỡ nó yêu cầu mật khẩu bạn ạ
Bạn tải từ link mình share (#414)?

Mình đã thử tải về và cài đặt rồi gỡ bỏ bản client từ link ở post #414, thì hoàn toàn không bị đòi pass bạn ạ. Đó là những bộ cài nguyên gốc, có chữ ký số (digital signature) ở phần thuộc tính (properties) của file setup.

Về tình trạng bị yêu cầu nhập pass khi gỡ bỏ thì bạn có thể xem lại tại các post từ #309 -> #315 nhé.

Sửa lần cuối:

taihdhpu2

Rìu Vàng
Bạn tải từ link mình share (#414)?

Mình đã thử tải về và cài đặt rồi gỡ bỏ bản client từ link ở post #414, thì hoàn toàn không bị đòi pass bạn ạ. Đó là những bộ cài nguyên gốc, có chữ ký số (digital signature) ở phần thuộc tính (properties) của file setup.

Về tình trạng bị yêu cầu nhập pass khi gỡ bỏ thì bạn có thể xem lại tại các post từ #309 -> #315 nhé.
Vâng. Cảm ơn bạn ạ