Steganos Privacy Suite v20.0.9 Revision 12495 Full - Bộ công cụ bảo mật dữ liệu mạnh mẽ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Steganos Privacy Suite v20.0.9 Revision 12495 Full - Bộ công cụ bảo mật dữ liệu mạnh mẽ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Steganos Privacy Suite là phần mềm hỗ trợ mã hóa các thư mục với dung lượng lớn sử dụng công nghệ bảo mật tiên tiến nhất. Mật khẩu cho tất cả các tài khoản trực tuyến có thể được tạo tự động và dễ dàng quản lý và quản trị, bất kể nó có trên máy tính, điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng. Chỉ với một cú nhấp chuột, bạn có thể xóa tất cả dữ liệu và lịch sử trình duyệt. Ngoài ra, giờ đây bạn có thể chặn theo dõi và quảng cáo trước khi thông tin về bạn được lưu trữ và tăng sự riêng tư của bạn với một trình duyệt ẩn danh.

Các tính năng của Steganos Privacy Suite
  • Tạo và quản lý mật khẩu mạnh: Mật khẩu là chìa khóa cho cuộc sống số của bạn, và sự đa dạng và chất lượng của mật khẩu cá nhân của bạn là rất quan trọng để bảo mật trực tuyến.
  • Mã hóa an toàn dữ liệu: Steganos Safe 20 là một hầm kỹ thuật số bảo vệ mọi thứ bạn không muốn ai khác nhìn thấy.
  • Đám mây: Bất kể bạn muốn để lại một bản sao bảo mật của mật khẩu trên đám mây hay để có quyền truy cập vào mật khẩu của mình thông qua điện thoại thông minh hoặc máy tính bảng của bạn.
  • PicPass: Thay vì sử dụng mật khẩu, bạn có thể mở két bằng cách nhấp vào hình ảnh theo đúng trình tự.
  • Quyền riêng tư: Sử dụng Internet không có quảng cáo và không có sự theo dõi của Facebook và Twitter.
  • Shredder: Xóa dữ liệu trên PC của bạn hoàn toàn và triệt để nhờ chia nhỏ tệp theo tiêu chuẩn quân sự.
  • Yêu thích riêng tư: Lưu dấu trang trình duyệt có chứa nội dung nhạy cảm và truy cập chúng trực tiếp thông qua các plugin trình duyệt của chúng tôi
Yêu cầu hệ thống:

- Microsoft® Windows® 10, 8 hoặc 7
- RAM 1 GB (32 & 64 Bit)
- Dung lượng ổ đĩa trống 200 MB
- Nhà phát hành: Steganos

Download Steganos Privacy Suite v20.0.9 Revision 12495 Full - Bộ công cụ bảo mật dữ liệu mạnh mẽ

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org