Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

htd1964

Búa Gỗ
Hehe, giúp được gì thì giúp thôi bác à, nghĩ những lúc mình cần gấp mà mong muốn được nhanh chóng, nhưng chẳng được, cũng như họ cần gấp như lúc này thôi!
Chúc mừng năm mới các bác, mong bác chủ thớt chia sẻ fix mới cho ae, cám ơn bác nhiều, chúc bác sức khoẻ.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chú xóa bản 3 rồi cài lại bản 4 thử xem. Mà chú xài Win gì vậy ? 7, 8 hay 10 ?
Tôi dùng win10 RTM bản 1909 , , khó hiều thật , xóa tất tật = uninstal tool . cài lại nó vẫn thế , xóa bản 3 rồi vẫn vậy đó bạn .

Ko biết cái win10 này nó bị gì , hay là do MBAM nó chặn ngầm gì cũng ko rõ , nhưng thoát MBAM rồi nhấn vào icon chưa thuốc cũng ko chạy

Phải chi nó báo 1 lỗi gì thì mình còn biết mà khắc phục , đằng này chuột quay vòng cả phút thế rồi lặng thinh

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Nó có lỗi đấy chứ ! nằm ở trình sự kiện (mở lên sẽ hiện lỗi nhưng lỗi này phải DEV mới biết được)
Giờ chú xóa thử xóa lần nữa
Kèm theo quét tìm các khóa sau
HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\WOW6432Node\Signalyst
HKEY_CURRENT_USER\Software\Signalyst
Tìm các tệp sau
%userprofile%\AppData\Local\Signalyst
Tìm xem coi các mục đó còn tồn tại ko, xóa nó đi rồi cài lại. Chạy soft như quản trị viên thử xem.
Nếu vẫn còn lỗi thì chắc là do Win rồi !

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
đây là ảnh gở = revo , Và local cũng trống rồi Tôi sẽ làm lại 1 lần nữa xem sao .

====================
PS/
Chấp nhận có lẽ do windows nó ko phù hợp

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Soft này hầu như ko cài gì vào máy hết cả. Những mục để ở trên là full hết sau khi cài luôn rồi
Có lẽ Win của chú bị lỗi rồi hoặc soft xung đột với app nào đó trên Win của chú chăn ??
--------------
Nhưng mà bản Pro chú ko cần cài vào máy đâu. Vì bản đó dùng để tạo tệp DSD chuyên bên nghe nhạc họ mới làm
Chứ để nghe thì chú nên xài bản HQ Desktop 4 hoặc bản 3 là ngon rồi !

Mình dùng Roon thì thấy Roon mở được bản HQ Desktop.
Và tự nhiên bữa nay ko dùng được HQPlayer, bấm ko play được nhạc

Sửa lần cuối:

vtnhan98

Búa Đá
Cảm ơn bác hamano nhiều, hủng hộ hết mình topic roon vs hq player của bác, mong bác sẽ tiếp tục cập nhật các bản update mới
mà cho mình hỏi cái hq player desktop vs hq player pro nó khác nhau những gì vậy bác

Hamano Kaito

Moderator
Cảm ơn bác hamano nhiều, hủng hộ hết mình topic roon vs hq player của bác, mong bác sẽ tiếp tục cập nhật các bản update mới
mà cho mình hỏi cái hq player desktop vs hq player pro nó khác nhau những gì vậy bác

Trả lời ngắn gọn cho bạn dễ hiểu
  • HQplayer Desktop dùng để nghe
  • HQplayer Pro dùng để làm việc