Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

Hamano Kaito

Moderator
Tôi dùng win 10 64 bit bạn à >

Win bạn xài có tinh chỉnh gì ko? Kiểu như là thay đổi 1 số thứ để Win chạy mượt hơn (Script mà bạn dùng từ nguồn thứ 3)
Lỗi mở lên mà ko chạy thì nó bị ko phản hồi, mà ko phản hồi thì phải xem trong trình sự kiện. Nếu xem trong trình sự kiện thì có mã lỗi đấy nhưng ko phải Dev nên rất khó xác định được. Lỗi của bạn mong lung quá nên khó mà giải quyết được

haihaihong

Búa Gỗ
Win bạn xài có tinh chỉnh gì ko? Kiểu như là thay đổi 1 số thứ để Win chạy mượt hơn (Script mà bạn dùng từ nguồn thứ 3)
Lỗi mở lên mà ko chạy thì nó bị ko phản hồi, mà ko phản hồi thì phải xem trong trình sự kiện. Nếu xem trong trình sự kiện thì có mã lỗi đấy nhưng ko phải Dev nên rất khó xác định được. Lỗi của bạn mong lung quá nên khó mà giải quyết được
Thanks you .

Hamano Kaito

Moderator
HQPlayer 4 Desktop 4.5.0 released!
  • Add support for ReplayGain 2.0 metadata specification, album gain can be applied when loaded in album mode, in playlist mode track gain can be applied. Add new sinc-S filter. Add PlayNextURI and SetAdaptiveVolume methods to the control API. Improve algorithm to combine multiple convolution filters. Parallelization consistency improvements. Bug fixes.
Fix | Hiện tại chưa có

Hamano Kaito

Moderator
HQPlayer 4 Desktop 4.6.0 released!
  • New sinc-L filter and bug fixes. On macOS access to audio inputs is requested immediately at application startup time. Merging RAVENNA verified on Windows and macOS.

Fix | Cập nhật ngay khi có

diuiri

Rìu Vàng Đôi
Có bác nào biết setting hqplayer ra DSD không. Của em toàn bị chuyển ra PCM không à

thungmm

Gà con
Ngoài lề chút, bác nào có file setup Audivana for windows cho tôi xin với, muốn thử nghiệm mà trang chủ không cho tải về, cám ơn các bác.

Tuc Vang

Rìu Sắt
Chào các bạn. Sao mình tải bản 4 pro cài đặt xong phát 01 bài không nghe được âm thanh ạ. Có cao nhân nào hỗ trợ dùm em phát không nhỉ?

Hamano Kaito

Moderator