Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

Hamano Kaito

Moderator
tức là kể cả bản #4 hả bạn. ngắt xong lại vào lai cung ngon nhỉ, kiểu như nghe spotify :D. cho mình xin link patch được không bạn

Ngắt xong là ko nghe được nữa, trừ khi bạn tắt soft mở lại mới nghe được. Y chang bản demo có khác gì đâu !?? {rofl}{rofl}
Thay vì demo hết 30 phút soft tự tắt, đằng này hết 30 phút bạn phải tự tắt bằng tay rồi mở lại.
Tốn thêm 1 bước nhấn nút Đóng

win123vn

Gà con
Ngắt xong là ko nghe được nữa, trừ khi bạn tắt soft mở lại mới nghe được. Y chang bản demo có khác gì đâu !?? {rofl}{rofl}
Thay vì demo hết 30 phút soft tự tắt, đằng này hết 30 phút bạn phải tự tắt bằng tay rồi mở lại.
Tốn thêm 1 bước nhấn nút Đóng
hình như demo là hết thì nó lock luôn chứ, đâu có cho mở lại mà chơi :D, mình chưa cài bản #4 nhưng bản #3 là vậy hihi

Hamano Kaito

Moderator
hình như demo là hết thì nó lock luôn chứ, đâu có cho mở lại mà chơi :D, mình chưa cài bản #4 nhưng bản #3 là vậy hihi

Làm gì có bạn !?? Mình dùng bản 3 Demo khi nghe 30 phút xong App tự tắt. Mình mở lại chơi nhạc vẫn cho mà.
-------------------------
Pass: vnzoom_hamanokaito
Fix only 64b build 4.1.1 <== bản mới ra mấy bữa trước
Link : https://mshare.io/file/otBkZbK
Nếu bạn thích thì down soft về cài, rồi copy tệp fix vào rồi xài thôi
Mình cho bạn 1 mẹo nhỏ khi sử dụng fix này. Nếu bị hết hạn 30 phút sẽ ko thể play nhạc được
Lúc này bạn mở setting của soft rồi nhấn Ok 1 phát, lại có thể phát tiếp 30 phút. Cứ thế mà làm sẽ có 30 phút xài chùa mãi mãi {rofl}{rofl} <== nếu bạn rãnh

win123vn

Gà con
Làm gì có bạn !?? Mình dùng bản 3 Demo khi nghe 30 phút xong App tự tắt. Mình mở lại chơi nhạc vẫn cho mà.
Mình cho bạn 1 mẹo nhỏ khi sử dụng fix này. Nếu bị hết hạn 30 phút sẽ ko thể play nhạc được
Lúc này bạn mở setting của soft rồi nhấn Ok 1 phát, lại có thể phát tiếp 30 phút. Cứ thế mà làm sẽ có 30 phút xài chùa mãi mãi {rofl}{rofl} <== nếu bạn rãnh
ok để tối nay mình test, soft này chơi phải dùng external DAC mới ngon, đang phải dùng foobar2000 đúng là 1 trời 1 vực nếu so với HQplayer (ý mình là foobar là vực :D)

giờ vẫn xài bản 2.8.0 :)))) không biết bản mới hơn như nào

Hamano Kaito

Moderator
Update fix ! HQ Desktop 4.1.1 x64b
Bản này vượt qua được 30 phút play nhạc ! Các tai nghe hãy tải về và dùng thử nhé !
Cảm ơn bạn touchzen (từ china) đã fix soft này !
Link |
Update Fix ! HQ Desktop 3.25.1 x64b Mod by Me from Bro Soda
Link |

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Update fix ! HQ Desktop 4.1.1 x64b
Bản này vượt qua được 30 phút play nhạc ! Các tai nghe hãy tải về và dùng thử nhé !
Cảm ơn bạn touchzen (từ china) đã fix soft này !
Link | No quote
Update Fix ! HQ Desktop 3.25.1 x64b Mod by Me from Bro Soda
Link | No quote

Có fix mới của Alchemy Desktop không bác?

Hamano Kaito

Moderator
Có fix mới của Alchemy Desktop không bác?

Alchemy dùng trail là ok rồi mà ! Với lại cra-cker ko thèm để ý soft đó ! {rofl}, có mỗi mình là để ý nên chỉ làm được fix trial thôi !
Bản cra-ck mod mình làm bản 3.25.1 này dấu kỹ lắm đấy ! Nay thấy có bản 4.1.1 nên bung ra luôn cho A/C/E xài. Hihihi
----------------
Bản 4 này nghe hay hơn bản 3 ! Nói nghe hay hơn cũng ko đúng mà là âm thanh trung thực hơn bản 3
Còn bản 3 nghe bass ấm hơn bản 4 tí ! Bản 4 nghe mọi thứ điều trong trẻo như gái 18 ấy ! {sexy_girl}

Sửa lần cuối:

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Chào các bác và chủ thớt, tình hình là link tải: Alchemy Desktop + Trial reset bị die rồi. Bác chủ và các bác giúp reup lại giúp mình với ạ. Cảm ơn các bác nhiều.

Hamano Kaito

Moderator
Chào các bác và chủ thớt, tình hình là link tải: Alchemy Desktop + Trial reset bị die rồi. Bác chủ và các bác giúp reup lại giúp mình với ạ. Cảm ơn các bác nhiều.

Bạn vào đây | https://vn-z.vn/threads/tong-hop-chia-se-huong-dan.3973/ <== đọc mục số 10
Còn ko thì chờ chủ topic vào fix link. Link soft này mình ko còn nữa rồi, do domain mình up die đột ngột nên ko còn link nữa

Hamano Kaito

Moderator
Đến hẹn lại lên, lần này là Bro Soda120 đã giúp mình làm full luôn bản mới nhất trên trang chủ !
-------------
Update New Fix Cho build 4.2 HQPlayer

Cảm ơn Bro Soda120 đã giúp fix soft này ! Các tai nghe hãy tải về và thưởng thức nhé !
Đã test vượt qua 30 phút demo

ai0ia

Búa Gỗ Đôi
Đến hẹn lại lên, lần này là Bro Soda120 đã giúp mình làm full luôn bản mới nhất trên trang chủ !
-------------
No quote
Cảm ơn Bro Soda120 đã giúp fix soft này ! Các tai nghe hãy tải về và thưởng thức nhé !
Cảm ơn bác Hamano Kaito đã chia sẻ cho mọi người bản mới nhất. Mình sẽ tải về cài ngay mới được.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
-------------
No quote
Hôm trước cài mới win giờ tải bản mới mà nó ko chạy , run exe chuột xoay vài vòng rồi ko hiện gì hết , MOD có biết là máy tôi thiếu cài gì ko vậy ? :p

Hamano Kaito

Moderator
Hôm trước cài mới win giờ tải bản mới mà nó ko chạy , run exe chuột xoay vài vòng rồi ko hiện gì hết , MOD có biết là máy tôi thiếu cài gì ko vậy ? :p

Cài bộ visual C++ và basic vào là được
Link Visual C++ cho sếp luôn đây từ microsoft | https://support.microsoft.com/en-us/help/2977003/the-latest-supported-visual-c-downloads
--------------------
Trên trang chủ hiện tại 4.2.1 ! Họ vừa update, Ahahaha {rofl}{rofl}
Soft này mình hi vọng là lâu lâu crac_ker sẽ ra 1 bản, chứ chạy theo Dev mệt lắm

Sửa lần cuối: