Chia sẻ - Share link download trọn bộ Theme và plugin của Thrivethemes | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share link download trọn bộ Theme và plugin của Thrivethemes

dosonpk

Rìu Sắt
Thrivethemes quá mạnh mẽ với công cụ Thrive architect, plugin dùng để thiết kế Landing pages, phục vụ cho các chiến dịch truyền thông marketing, và bán hàng.
Mình cũng hay dùng plugin Thrive Lead nữa.

Ngoài ra, Thrivethemes cũng được tối ưu cực kỳ nhẹ và chuẩn SEO cho mục đích phát triển blog.

Dưới đây là bộ link download Themes và Plugin từ trang chủ, không lo bị dính mã độc, null, hay shelll gì cả:

Bộ plugin:

View hidden content is available for registered users!

Bộ Theme:
Do link từ trang chủ đã die, mình up tạm link dự phòng lên google driver. Lúc rảnh sẽ get lại link trang chủ:

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

dosonpk

Rìu Sắt
Share thế này dễ bị chết link. Có cách nào để bên phía thrivethemes nó không check được không các pro nhỉ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Share thế này dễ bị chết link. Có cách nào để bên phía thrivethemes nó không check được không các pro nhỉ

Tinh thần chia sẻ của bạn như vậy rất đáng được hoan nghênh. Tuy nhiên bạn nên đặt link trong thẻ ẩn, và nếu có thể hãy download tất cả những file bên trên, nén lại thành 1 file duy nhất rồi up lên các server khác để mục đích dự phòng, cũng như lưu trữ ở trên máy tính cá nhân phòng khi sau này link die sẽ còn có file để mà fix.

dosonpk

Rìu Sắt
Tinh thần chia sẻ của bạn như vậy rất đáng được hoan nghênh. Tuy nhiên bạn nên đặt link trong thẻ ẩn, và nếu có thể hãy download tất cả những file bên trên, nén lại thành 1 file duy nhất rồi up lên các server khác để mục đích dự phòng, cũng như lưu trữ ở trên máy tính cá nhân phòng khi sau này link die sẽ còn có file để mà fix.
Mình có backup. Mình chỉ muốn share link gốc thì mọi người trong diễn đàn có thể tin tưởng mà xài.

Đặt link trong thẻ ẩn thì dùng đoạn code nào, hay bài viết hướng dẫn ko bạn @phj4nhpr09xx.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình có backup. Mình chỉ muốn share link gốc thì mọi người trong diễn đàn có thể tin tưởng mà xài.

Đặt link trong thẻ ẩn thì dùng đoạn code nào, hay bài viết hướng dẫn ko bạn @phj4nhpr09xx.

Hiện nay tính năng ẩn link với nút like và comment đang bị lỗi với các thành viên, nên bạn có thể sử dụng tính năng Xem nội dung ẩn có sẵn cho người dùng đã đăng ký!
Bạn có thể tự tay gõ code theo dạng như bên dưới:
Mã:
[hide]Nội dung cần ẩn[/hide]
là sẽ được ;)
Bạn up lên server Google Driver hoặc cloudmailru với 1 link duy nhất dự phòng ở bên dưới sẽ tốt hơn :D Rất cảm ơn bạn vì đã nghĩ đến việc "Mình chỉ muốn share link gốc thì mọi người trong diễn đàn có thể tin tưởng mà xài.". Rất có tâm :D

dosonpk

Rìu Sắt
Hiện nay tính năng ẩn link với nút like và comment đang bị lỗi với các thành viên, nên bạn có thể sử dụng tính năng Xem nội dung ẩn có sẵn cho người dùng đã đăng ký!
Bạn có thể tự tay gõ code theo dạng như bên dưới:
Mã:
No quote
là sẽ được ;)
Bạn up lên server Google Driver hoặc cloudmailru với 1 link duy nhất dự phòng ở bên dưới sẽ tốt hơn :D Rất cảm ơn bạn vì đã nghĩ đến việc "Mình chỉ muốn share link gốc thì mọi người trong diễn đàn có thể tin tưởng mà xài.". Rất có tâm :D
Cám ơn bạn, để mình thử phát với cái code đó

tampm

Búa Gỗ
Quá hay bác ạ. Thanks bác đã chia sẽ về một bộ công cụ tuyệt vời này{adore}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác share thế này, sẽ tạo ra lượt down rất nhiều trong tài khoản bác. Bên Thrive thấy bất thường, có khi họ khóa tài khoản á bác. {oh}

Vậy thì chủ thớt hãy bắt tay ngay việc upload lên 1 server khác, trước khi mọi thứ trở nên quá muộn và tồi tệ hơn :)

dosonpk

Rìu Sắt
Bác share thế này, sẽ tạo ra lượt down rất nhiều trong tài khoản bác. Bên Thrive thấy bất thường, có khi họ khóa tài khoản á bác. {oh}
Vậy thì chủ thớt hãy bắt tay ngay việc upload lên 1 server khác, trước khi mọi thứ trở nên quá muộn và tồi tệ hơn :)
Vậy mai e up lên host nào đó khác.

Bác nào muốn dùng, thì inbox username + password, xong comment bên dưới. E kích hoạt cho 10 người, mỗi người 1 site.