Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 133 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Key này mình thử đã Block rồi
Có thể key này hết lượt dùng nhưng PIDKey vẫn chưa báo block, key này mình đã thấy bị leak sang một số diễn đàn nước ngoài sau khi share. Bạn đăng nhờ active qua teamviewer ở topic hỗ trợ nhé, mình vẫn còn key để giúp bạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key này mình thử đã Block rồi
Có key này bác dùng thử xem dc không, Mình không check được nó.
N32XR-VHBM6-Y2WVW-WFYCF-FCYCY

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Có thể key này hết lượt dùng nhưng PIDKey vẫn chưa báo block, key này mình đã thấy bị leak sang một số diễn đàn nước ngoài sau khi share. Bạn đăng nhờ active qua teamviewer ở topic hỗ trợ nhé, mình vẫn còn key để giúp bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều.
Mình dùng Key by phone của bạn @tramanh89xd kích hoạt được rồi.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Key retail ko check bằng PIDKey.
Key:Q4TTF-66N9P-WTXJF-3TMJX-2YRXB
ProductID:00260-00725-43533-AA736
Description:Win 8.1 RTM Professional Retail
ErrorCode:0xC004C060 (key die rồi)

ckduy

Búa Gỗ Đôi
Office_2013_ProjectProR_Retail cho các bác nào cần

Key: N2KDP-GVGGF-F6QKR-D26YG-C9VR7
Description: Office15_ProjectProR_Retail
Sub type: X18-32772
Error code: 0xC004C008
Time: 8/20/2019 12:09:19 AM (GMT+7)

Key: P6F9Y-DNJ8G-FMVQ6-R7CPC-P9VR7
Description: Office15_ProjectProR_Retail
Sub type: X18-32772
Error code: 0xC004C008
Time: 8/20/2019 12:10:03 AM (GMT+7)

federer2508

Búa Gỗ
Thông qua một số cmt của bạn, mình khẳng định chắc chắn bạn biết đã cài bản nào nhưng kiểu xin key rất chung chung thế này thì khó trợ giúp. Thêm nữa, ở topic khác hỗ trợ active qua teamviewer, bạn cũng đăng nhờ rất chung chung khiến các supporter ko muốn trợ giúp cho bạn một tý nào

Hiện, key retail rất hiếm và không có key. Bạn có thể đăng nhờ active qua teamviewer tại đúng topic để được hỗ trợ, phương pháp thực hiện là dùng code để convert từ bản retail sang VL rồi kích hoạt bản quyền.
Thank you ad góp ý. Mình sẽ dành thời gian dợt lại 1 lần nữa cách active teamviewer coi sao rồi comment

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.