Thảo luận - Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~ | Page 131 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Key Windows - Office (Everyone) ~By~LDSSK~

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Key Win 10 Pro OEM get web lấy CID kích hoạt bản quyền kỹ thuật số. Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 16 like trở lên mới view được keys. Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu hãy đăng nhờ ở các topic hỗ trợ kích hoạt để được hỗ trợ.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Pro nào có key windows 10 pro với office pro 19 cho em cái với!
Key Office 2019 Pro Plus VL active by phone, phải Call Skype để lấy mã CID. Nếu bạn ko tự lấy được có thể đăng nhờ hỗ trợ ở topic hỗ trợ get CID để được trợ giúp nhé!
Do bạn @anhtuanhtk không đủ điều kiện để xem key đăng ở trên nên mình chia sẻ riêng cho bạn key win 10 pro, get web lấy CID kích hoạt bản quyền kỹ thuật số
Văn bản ẩn cho người dùng: anhtuanhtk

MrTime

Gà con
key office professional Plus 2019 VI-Vn mong các bác giúp đỡ
hoặc bản nào có key dùng được bác share em với

anhtuanhtk

Gà con
Key Office 2019 Pro Plus VL active by phone, phải Call Skype để lấy mã CID. Nếu bạn ko tự lấy được có thể đăng nhờ hỗ trợ ở topic hỗ trợ get CID để được trợ giúp nhé!
No quoteDo bạn @anhtuanhtk không đủ điều kiện để xem key đăng ở trên nên mình chia sẻ riêng cho bạn key win 10 pro, get web lấy CID kích hoạt bản quyền kỹ thuật số
No quote
Thank bro nhiều nhé!

LANTRUC82

Búa Gỗ
Bác nào có key office prolus 2016 VL cho mình xin với?

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Đang rảnh nên check lại cái list key Win 10 RTM Professional OEM: D.M get web lấy CID kích hoạt bản quyền kỹ thuật số.
Tất cả key: Error code: 0xC004C008 ( get web lấy CID được)

Sửa lần cuối:

federer2508

Búa Gỗ
Cho mình xin key Office Pro Plus 2019 với các ad ơi. Cài win vào k hiểu sao nó tự digitally activated rồi nên k cần xin key win 10 nưa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.