Thảo luận - Tổng hợp key Windows và Office | Page 41 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tổng hợp key Windows và Office

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Key bị chặn rồi, anh còn key nào khác không ạ?
Đăng bài nhờ trợ giúp sang topic này mình active giúp cho nhanh. Mình chờ 10 phút.

tqthtxt

Rìu Vàng
Sau đây mình xin phép 1 up 1 loạt các key window, do không có thời gian xem lại các trang trước, anh em thấy key nào trùng report giúp mình, mình xoá ngay, với lại key chưa check các bạn sử dụng cho ý kiến

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Sau đây mình xin phép 1 up 1 loạt các key window, do không có thời gian xem lại các trang trước, anh em thấy key nào trùng report giúp mình, mình xoá ngay, với lại key chưa check các bạn sử dụng cho ý kiến
Bạn chia sẻ là tốt nhưng nên tuân thủ nội quy nhé, gom hết key lại vào 1 bài. Nếu key riêng thì mình không nói, nhưng key đã pulic thì đừng để giới hạn like, chỉ để thẻ thanks hoặc thể ẩn là được rồi.

tqthtxt

Rìu Vàng
Bạn chia sẻ là tốt nhưng nên tuân thủ nội quy nhé, gom hết key lại vào 1 bài. Nếu key riêng thì mình không nói, nhưng key đã pulic thì đừng để giới hạn like, chỉ để thẻ thanks là được rồi.
Bạn chia sẻ là tốt nhưng nên tuân thủ nội quy nhé, gom hết key lại vào 1 bài. Nếu key riêng thì mình không nói, nhưng key đã pulic thì đừng để giới hạn like, chỉ để thẻ thanks là được rồi.
Em đã hiểu xin cảm ơn ad , em đã gôm vô 1 bài 1, nãy giờ mò nút xoá post mà không thấy anh chỉ em với

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Em đã hiểu xin cảm ơn ad , em đã gôm vô 1 bài 1, nãy giờ mò nút xoá post mà không thấy anh chỉ em với
Mình đã xóa giúp bạn những post không cần thiết. Theo quy định, bạn phải kiểm tra key trước, nếu key dùng được thì mới chia sẻ. Do bạn chưa nắm được quy định nhưng có tinh thần tiếp thu và thay đổi khi được bạn @naroto góp ý nên mình sẽ thông cảm cho bạn. Đề nghị bạn bớt chút thời gian để check lại một số key bạn đăng vì mình thấy:
- Có một số key KMS 180 ngày và ghi không đúng phiên bản windows
- Có một key ghi kích hoạt nhiều phiên bản windows nhưng đều không đúng phiên bản windows dành cho key đó.

Nếu bạn không check được để sửa lại thì mình sẽ bắt buộc phải xóa comment của bạn vào tối ngày mai (21/8).