[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời
T

terrifypole

Mình có biết đâu, mình xưng hô đại đó...
Mình ngâm acc này được 2 lần pay, share mọi người trước (được bao lâu hên xui nghen, có thể mai mất cũng có).
5 SLOT SPOTIFY FAMILY
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Account mình còn Paid nên nhường người khác vậy, chả biết là "ngâm" được bao lâu nữa

phamhuyphuc

Búa Gỗ
Thực sự là khó khăn các bạn nhỉ ! Mãi mới có được 10 reaction thì bây giờ lại phải cần có 20 mới xem được ! Trò chơi này cần nhiều thời gian đây

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thực sự là khó khăn các bạn nhỉ ! Mãi mới có được 10 reaction thì bây giờ lại phải cần có 20 mới xem được ! Trò chơi này cần nhiều thời gian đây
Lần sau mình share mình để 30 ;). Bạn sẽ nhận thấy là mình có thể chủ động tăng giảm lượt like tùy ý mình, nhưng mục đích chỉ là để giới hạn những người không có đóng góp cho diễn đàn. Và bạn sẽ nhận ra vấn đề là chỉ cần bạn đóng góp thì bạn sẽ nhận lại thứ xứng đáng. Trân trọng!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình có biết đâu, mình xưng hô đại đó...
Mình ngâm acc này lâu rồi, share mọi người trước (được bao lâu hên xui nghen, có thể mai mất cũng có).
5 SLOT SPOTIFY FAMILY
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cọp đã đến muộn...{bye}

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Định vô check tài khoản thành viên, mà hôm qua ngựa ngựa đổi mật khẩu mà không lưu lại, giờ quên rồi =))))).
Thì reset lại cái khác, dễ ợt mà.

Quangxyz

Rìu Sắt
Bạn nhầm rồi, ví dụ bạn là chủ thẻ, nhưng bạn không hề xài spotify thì sẽ không đăng kí family. Nhưng ở đâu đó trên thế giới đang tồn tại 1 family được mua bằng thẻ của bạn mà bạn chưa hay biết.
Nhắc ad mới nhớ. Đợt ad có share acc premium 3month cũng gần nữa năm rồi. Mà may sao acc nó vẫn autopay đến giờ. Trong cả trăm cả nghìn thẻ mà sao mình dính được hay ghê :)))

T

terrifypole