[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời

Quangxyz

Rìu Sắt
Hàng trial 1 tháng cho ae dùng YouTube trên TV khá tiện khỏi quảng cáo.
5 slot nhanh gửi mình qua mail [email protected] (để không loãng nhóm). Mình gửi link join là được.
06Obdf5TLvNo1XJgvxYSZxU-1.fit_scale.size_2698x1517.v1569484924-gigapixel-scale-0_50x.jpg

Sửa lần cuối:

lanorchid

Búa Gỗ Đôi
315untuz2qcldzhj3bnwrcwqwjqu:vnzDinh3 . Mình xin acc này nha bác Chủ .
Thanks bác rất nhiệt tình share cho anh em .
Tài khoản hết đăng nhập được rồi . Không biết tại sao nữa . thời hạn còn đến tháng 3 nữa .

Attachments

47.6 KB · Lượt xem: 5
Sửa lần cuối:
T

terrifypole

Ngon là cố dùng tới bến kkk. Mình cũng dùng YTPremium nhưng để nghe trên dàn thì thấy Spotify nó vẫn sướng hơn Youtube Music sếp ạ, hay là do cảm giác nhỉ :D
Chất lượng cao nhất của Spotify Premium là 320kbps Ogg/Vorbis (trên Desktop, mobile, tablet)
Trong khi gói cao cấp nhất của YT Music chỉ có AAC 256kbps (tương đương với Spotify Premium trên Web Player)
Nếu bạn nghe Spotify trên máy tính, điện thoại hay tablet thì mình nghĩ đây là lý do, hoặc đơn giản chỉ là do cảm tính của bạn

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

terrifypole

Cho những bạn chưa biết, các bạn có thể đổi email khi đã có tài khoản Spotify mà không cần phải thông qua bất kì bước xác minh nào

phamhuyphuc

Búa Gỗ
Chất lượng cao nhất của Spotify Premium là 320kbps Ogg/Vorbis (trên Desktop, mobile, tablet)
Trong khi gói cao cấp nhất của YT Music chỉ có AAC 256kbps (tương đương với Spotify Premium trên Web Player)
Nếu bạn nghe Spotify trên máy tính, điện thoại hay tablet thì mình nghĩ đây là lý do, hoặc đơn giản chỉ là do cảm tính của bạn
Vậy hả bạn