[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
@chungchidinh bạn làm ơn cho mình xin 1 slot với nhé ! Nếu được thì gửi cho mình vào [email protected] nhé !
Đừng dùng từ làm ơn, 🥺 rồi mình không làm được cứ cảm giác có lỗi lắm.

N

n2t4r

Đang suy nghĩ về việc share 10 slot autopay family, nhưng mình đang không chắc về hạn sử dụng nên mình chưa dám share. Để cân nhắc thêm.
bạn cứ ngâm khoảng 6 tháng là biết kết quả {big_smile}, thực ra autopay nó cũng chỉ là tương đối, lỡ thằng chủ card nó biết thì ra rìa hết, mà nếu autopay ổn định thật thì mình khuyên nên làm GA hơn là share (nếu share chỉ share cho người có đóng góp thôi)

T

terrifypole

bạn cứ ngâm khoảng 6 tháng là biết kết quả {big_smile}, thực ra autopay nó cũng chỉ là tương đối, lỡ thằng chủ card nó biết thì ra rìa hết, mà nếu autopay ổn định thật thì mình khuyên nên làm GA hơn là share (nếu share chỉ share cho người có đóng góp thôi)
Mình có thắc mắc là tại sao chủ card biết thì lại cho ra rìa nhỉ, mình tưởng họ là người share spotify family

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình có thắc mắc là tại sao chủ card biết thì lại cho ra rìa nhỉ, mình tưởng họ là người share spotify family
Bạn nhầm rồi, ví dụ bạn là chủ thẻ, nhưng bạn không hề xài spotify thì sẽ không đăng kí family. Nhưng ở đâu đó trên thế giới đang tồn tại 1 family được mua bằng thẻ của bạn mà bạn chưa hay biết.

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn có thể hỏi bạn @chungchidinh về giới tính thật của mình...
Mình có biết đâu, mình xưng hô đại đó...
Mình ngâm acc này lâu rồi, share mọi người trước (được bao lâu hên xui nghen, có thể mai mất cũng có).
5 SLOT SPOTIFY FAMILY