[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
4 Slot Spotify Premium Family 23days!
Cách tham gia: Nếu chưa có tài khoản Spotify cá nhân thì tạo, có rồi thì login, đổi quốc gia trong tài khoản của bạn theo quốc gia chủ tài khoản mời tham gia. Bấm vào link mời, nhập đúng địa chỉ rồi tham gia là xong.

naroto

Thành viên BQT
5 Slot Spotify Premium Family 25days!
Cách tham gia: Nếu chưa có tài khoản Spotify cá nhân thì tạo, có rồi thì login, đổi quốc gia trong tài khoản của bạn theo quốc gia chủ tài khoản mời tham gia. Bấm vào link mời, nhập đúng địa chỉ rồi tham gia là xong.

naroto

Thành viên BQT
5 Slot Spotify Premium Family 30days!
Cách tham gia: Nếu chưa có tài khoản Spotify cá nhân thì tạo, có rồi thì login, đổi quốc gia trong tài khoản của bạn sang USA. Bấm vào link mời, nhập đúng địa chỉ rồi tham gia là xong.

naroto

Thành viên BQT
Cách tham gia: Nếu chưa có tài khoản Spotify cá nhân thì tạo, có rồi thì login, đổi quốc gia trong tài khoản của bạn sang USA. Bấm vào link mời, nhập đúng địa chỉ rồi tham gia là xong.

Sửa lần cuối:

vinhtruyen92

Rìu Vàng
No quote
bác ơi. click vào thì nó báo Liên kết đó đã hết hạn.
Và em vào nick của em đổi quốc gia sang usa thì ko đc. BẤm vào quốc gia, nó hiện mỗi VN thôi. Hay phải fake ip nhỉ bác?

naroto

Thành viên BQT
bác ơi. click vào thì nó báo Liên kết đó đã hết hạn.
Và em vào nick của em đổi quốc gia sang usa thì ko đc. BẤm vào quốc gia, nó hiện mỗi VN thôi. Hay phải fake ip nhỉ bác?
Do link có thời hạn nên thành viên không tham gia nhanh sẽ bị hết hạn.
Mình đã cập nhật link mới cho các bạn!
----
Các bạn có vẻ không ưa thích cho lắm, mình vào kiểm tra thấy vẫn còn 0/5 lượt tham gia.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Do link có thời hạn nên thành viên không tham gia nhanh sẽ bị hết hạn.
Mình đã cập nhật link mới cho các bạn!
----
Các bạn có vẻ không ưa thích cho lắm, mình vào kiểm tra thấy vẫn còn 0/5 lượt tham gia.
em vào đc link rồi. bấm tham gia, chọn địa chỉ tiền giang như bác nhưng nó lại hiện lên:
Bạn cũng phải sống ở địa chỉ này
Có vẻ như bạn đang cố tham gia Premium Family từ một quốc gia khác. Premium Family chỉ dành cho các thành viên gia đình sống cùng nhau. Hãy thử lại khi bạn cũng ở địa chỉ đó.

Hay là em phải đổi địa chỉ acc sang usa trước à bác?

naroto

Thành viên BQT
em vào đc link rồi. bấm tham gia, chọn địa chỉ tiền giang như bác nhưng nó lại hiện lên:
Bạn cũng phải sống ở địa chỉ này
Có vẻ như bạn đang cố tham gia Premium Family từ một quốc gia khác. Premium Family chỉ dành cho các thành viên gia đình sống cùng nhau. Hãy thử lại khi bạn cũng ở địa chỉ đó.

Hay là em phải đổi địa chỉ acc sang usa trước à bác?
Bạn không chịu đọc hay không hiểu hướng dẫn của mình nhỉ? Mình đã ghi rõ là hồ sơ của tài khoản phải là USA cơ mà!

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Bạn không chịu đọc hay không hiểu hướng dẫn của mình nhỉ? Mình đã ghi rõ là hồ sơ của tài khoản phải là USA cơ mà!
Đọc nhưng chưa hiểu rõ bác ạ :))) chứ "cố tình không hiểu" để làm gì bác. E vào đc rồi, Thanks bác.
Chào mừng bạn đến với Premium Family

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
5 Accounts Spotify Premium
Expired: 23/08/2021

Thay mật khẩu sau khi nhận do đăng nhập khác quốc gia tự động đổi mật khẩu!
Sẽ thật vui nếu các bạn xác nhận lên, để các bạn đến sau biết mà bỏ qua.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn chủ thớt, đúng lúc mình cần dùng.
Mình cầm cái thứ 2 nhé các bác.